Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Chủ đề: Về việc tặng code

Amateur Avatar của andvhbk

Level: 31 [?]
    Experience: 332.839
    Next Level: 369.628

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi buonphelieu Xem bài viết
    mình đang lăn tăn có nên nạp thẻ hay không vì thấy trong shop cái gì cũng đắt.
    nghe các bạn nói chắc thôi chẳng dám nạp nữa :D
    Đừng nạp, VIP6 đang hối hận đây. Ko dùng được chức năng VIP, báo lỗi 1 tuần rồi chẳng thấy nói năng gì. Cũng tại mình ngu :)

Amateur Avatar của andvhbk

Level: 31 [?]
    Experience: 332.839
    Next Level: 369.628

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi thien_thien Xem bài viết
    - Giftcode tặng cho những Gamer yêu thích Chiến Ca, bạn muốn tiền đổ vào game để được nổi tiếng àh, nếu thế thì bỏ tiền ra mà lên TV, chơi game làm gì.
    -Mỗi người chỉ được nạp duy nhất 1 lần cho mỗi loại Giftcode, vì thế tổng kết các đợt phát Giftcode thì số lượng Giftcode rất lớn, bạn có thế tìm cơ hội cho mình.
    Nếu thế thì NPH cần gì mở chức năng nạp thẻ? Bạn bỏ tiền đi xem phim, bạn mua ghế VIP ở giữa rạp mà người ta xếp bạn ngồi trong góc, bạn hài lòng ko? Mình bỏ tiền ra thì đương nhiên phải yêu cầu cao hơn rồi, nếu ko tiền đó mình giúp đỡ người nghèo chứ bỏ vô đây chi. Mình thì chẳng thích nổi tiếng hay chảnh chọe gì, nạp tiền chơi game mục đích có được cái mình muốn thôi, bạn nói vậy thì quơ đũa cả nắm rồi. Mỗi người 1 cách chơi khác nhau, đâu ai đụng chạm gì bạn đâu?

Newbie Avatar của Windy0o0

Level: 17 [?]
    Experience: 13.008
    Next Level: 13.278

Thanks
    0
    Chơi game là để giải trí - nạp tiền vào game để thỏa mãn hơn những nhu cầu giải trí của mỗi người thôi. Nạp thì cũng có nạp ít hay nhiều chứ cứ như bạn nói đổ tiền vào game để nổi tiếng thì bạn nhầm to rồi. :D

- Giftcode tặng cho những Gamer yêu thích Chiến Ca, bạn muốn tiền đổ vào game để được nổi tiếng àh, nếu thế thì bỏ tiền ra mà lên TV, chơi game làm gì.
    -Mỗi người chỉ được nạp duy nhất 1 lần cho mỗi loại Giftcode, vì thế tổng kết các đợt phát Giftcode thì số lượng Giftcode rất lớn, bạn có thế tìm cơ hội cho mình.

Casual Gamer Avatar của cupid1402

Level: 36 [?]
    Experience: 952.396
    Next Level: 1.000.000

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi luuscor14 Xem bài viết
    bọn này chỉ nghỉ đến cách hút máu, chứ ko biết cách giữ người. nhìn cách tặng gc là biết, nói xl cứ như nhà giàu thả tiền ra đường rồi ngồi xem cái bang đánh nhau vậy
    quá chuẩn. nếu có phần tính thời gian onl để nhận quà thì hay
    antares17 - Ngụy Quốc - Xích Bích

Trừu đao đoạn thuỷ thuỷ cánh lưu
    Cử bôi tiêu sầu sầu cánh sầu
    Nhân sinh tại thế bất xứng ý
    Minh triêu tản phát lộng biên chu.

Newbie Avatar của thehell12

Level: 24 [?]
    Experience: 65.585
    Next Level: 79.247

Thanks
    0
    thằng này chắc không nạp tiền đây. Nói chuyện như cắn đít ấy

Newbie Avatar của sumotung83

Level: 18 [?]
    Experience: 15.584
    Next Level: 17.484

Thanks
    0
    giờ ta thấy quá ân hận khi nạp tiền vào game này.như những game khác sự quan tâm đến Vip rất tốt.khi có giftcode sẽ chia ra cho từng loại Vip.như vậy có sự ưu ái đến các Vip hơn.Như game này các acc clone nhanh tay thịt cha nó hết code rồi còn đâu đến lượt Vip nữa.mong NPH xem xét lại cách làm việc nhé.

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12