Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Góp Ý về Chiến Ca

Newbie Avatar của truongphipham

Level: 14 [?]
    Experience: 5.190
    Next Level: 5.517

Thanks
    0

Góp Ý về Chiến Ca

Game lịch sử phải mang tính lịch sử, phe nào thì tướng ấy.những tướng không thuộc phe nào thì ai cũng có thì hợp lý. Trong thành mà có người dân đi qua đi lại, mua bán, thì hay quá.giao diện thì đẹp nhưng chưa sinh động.nếu game được đầu tư hơn nữa thì hay quá. cộng thêm tiếng động chưa mấy thuyết phúc, nếu khi đánh có tiến đánh nhau, tung hô thì gane này càng hấp dẫn. Đó là tất cả góp ý của tôi, nếu được nhà sản xuất bổ sung thì tốt quá.

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Vận Hành Nhiệt Huyết Avatar của Chu Du

Level: 39 [?]
    Experience: 1.467.019
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    1
    Quote Nguyên văn bởi truongphipham Xem bài viết
    Game lịch sử phải mang tính lịch sử, phe nào thì tướng ấy.những tướng không thuộc phe nào thì ai cũng có thì hợp lý. Trong thành mà có người dân đi qua đi lại, mua bán, thì hay quá.giao diện thì đẹp nhưng chưa sinh động.nếu game được đầu tư hơn nữa thì hay quá. cộng thêm tiếng động chưa mấy thuyết phúc, nếu khi đánh có tiến đánh nhau, tung hô thì gane này càng hấp dẫn. Đó là tất cả góp ý của tôi, nếu được nhà sản xuất bổ sung thì tốt quá.
    Chào bạn !
    Cám ơn bạn đã quan tâm đến Chiến Ca.
    Thực sụ chúng tôi cũng đã nghĩ đến việc này, nhưng ý tưởng đưa ra có thể làm đc không lại do đối tác bạn ạ.
    Thân,

Casual Gamer Avatar của thien_thien

Level: 34 [?]
    Experience: 671.595
    Next Level: 677.567

Thanks
    0
    Lý do chính mà gamer không mặn mà với game này là do tính cộng đồng của game không cao ( không muốn nói là không có ), đặc biệt là chức năng mua bán, giao dịch giữa các gamer. Thứ 2 là vấn đề bảo mật gamer quá yếu, ở đây là vấn đề đổi password và cập nhật thông tin. Thứ 3, khi mới mở một server nào đó, thì được tặng lượng vàng khóa lớn, sau một thời gian thì lại mất đi cái đó, điều này là yếu tố chỉ làm số lượng gamer giảm dần mà không thể tăng lên được vì một lý do đơn giản là họ thấy không công bằng nếu chơi lại acc mới, vì không có ưu đãi gì nếu muốn chơi lại acc mới so với lúc mới mở server.
    »¥our §oul ïs Mine«

Newbie Avatar của bolocasilo

Level: 20 [?]
    Experience: 29.118
    Next Level: 29.658

Thanks
    0
    Toàn ý kiến xác đáng, nhưng mà game đi mua nên chả làm đc gì đâu:cool:

Amateur Avatar của Alibaba

Level: 27 [?]
    Experience: 146.061
    Next Level: 157.092

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi thien_thien Xem bài viết
    Lý do chính mà gamer không mặn mà với game này là do tính cộng đồng của game không cao ( không muốn nói là không có ), đặc biệt là chức năng mua bán, giao dịch giữa các gamer. Thứ 2 là vấn đề bảo mật gamer quá yếu, ở đây là vấn đề đổi password và cập nhật thông tin. Thứ 3, khi mới mở một server nào đó, thì được tặng lượng vàng khóa lớn, sau một thời gian thì lại mất đi cái đó, điều này là yếu tố chỉ làm số lượng gamer giảm dần mà không thể tăng lên được vì một lý do đơn giản là họ thấy không công bằng nếu chơi lại acc mới, vì không có ưu đãi gì nếu muốn chơi lại acc mới so với lúc mới mở server.
    Hoàn toàn đồng ý với bro.
    NPH nên nghiên cứu sao cho tính cộng đồng cao hơn.. các tính năng đòi hỏi các thành viên liên minh buộc phải sát cánh bên nhau... người trong nước pải bảo vệ cái gì đó của họ.
    Mở thêm các event hấp dẫn...là biện pháp dễ làm nhất.... nên sớm thực hiện.

Newbie Avatar của tokero

Level: 23 [?]
    Experience: 53.445
    Next Level: 62.494

Thanks
    0

mình chưa nhận được quà 20/10

hichic. sao cho tới bữa nay mình vẫn chưa nhận được quà 20/10 luôn vậy bạn ơi hic chơi game này mình thấy thua thiệt quá các bạn àh. người ta có từ mấy ngày trước rồi mà giờ mình vẫn chưa nhận được.
    nhờ bạn xem lại giúp mình. lần cuối cùng mình nhờ áh
    thanks bạn nhiều