Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Chủ đề: admin cho hỏi nếu ko ở hà nội thì sao

Newbie Avatar của Invisiblelove

Level: 21 [?]
    Experience: 37.126
    Next Level: 38.246

Thanks
    0
    Hình như bạn biển xanh " bí " đường binh rồi nên im lặng thì phải :)) .

Rãnh thì xem wa cái hình acc mình cái nha bạn biển xanh
    Liên lạc : 09-09-49-69-69 . YM : nouvo0360

Newbie Avatar của kami_1909

Level: 16 [?]
    Experience: 7.759
    Next Level: 10.000

Thanks
    0
    Chào bạn!

Có vẻ bạn vẫn chưa hiểu. Hình ảnh minh hoạ thì chỉ một vài cái thôi làm sao post lên hết. Hơn nữa hình ảnh bốc thăm đó không phải là bốc thăm trúng thưởng cho mấy giải lớn mà chỉ là mấy giải nhỏ cho các khách tham gia big event đó thôi. Còn lại các giải lớn là quay tự động bằng máy tính mà.

Nói chung trong ngày tổ chức Festival VDC-Net2E cũng đã chiếu video clip về việc tiến hành tổ chức quay số vì vậy việc quay số trúng thưởng là hoàn toàn chính xác và minh bạch (Ít nhất có hơn 300 khách mời trong buổi offline Festival đều chứng kiến video clip đó. Nếu có gian lận hoặc ko minh bạch thì ko chỉ mình bạn đâu mà sẽ có rất nhiều người tẩy chay Ongame rồi).

Tôi nghĩ rằng, VDC-Net2E không phải là một công ty nhỏ mà đem bán rẻ uy tín của mình với khách hàng chỉ vì vài trăm triêụ đó đâu.

Thân,

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi GaConLonTon Xem bài viết
    Chào bạn!

Có vẻ bạn vẫn chưa hiểu. Hình ảnh minh hoạ thì chỉ một vài cái thôi làm sao post lên hết. Hơn nữa hình ảnh bốc thăm đó không phải là bốc thăm trúng thưởng cho mấy giải lớn mà chỉ là mấy giải nhỏ cho các khách tham gia big event đó thôi. Còn lại các giải lớn là quay tự động bằng máy tính mà.

Nói chung trong ngày tổ chức Festival VDC-Net2E cũng đã chiếu video clip về việc tiến hành tổ chức quay số vì vậy việc quay số trúng thưởng là hoàn toàn chính xác và minh bạch (Ít nhất có hơn 300 khách mời trong buổi offline Festival đều chứng kiến video clip đó. Nếu có gian lận hoặc ko minh bạch thì ko chỉ mình bạn đâu mà sẽ có rất nhiều người tẩy chay Ongame rồi).

Tôi nghĩ rằng, VDC-Net2E không phải là một công ty nhỏ mà đem bán rẻ uy tín của mình với khách hàng chỉ vì vài trăm triêụ đó đâu.

Thân,
    Mánh khoé cả thôi , những người trúng giải toàn là người thân quen gia đình dòng họ của VDC cả thôi , mấy thằng bạn làm trong VDC nói huỵch toẹt với tôi cả . Quay = phần mềm thì phần mềm hoàn toàn chỉnh sửa được nhé .

Clip thì clip , có cả phóng viên gamek ở đó, thằng phóng viên ấy biết rằng sai trái nhưng nó ko dám khai , khi thì số phận nó ra sao nhỉ :)) .

Vài trăm triệu nhưng ko đáng với VDC nhưng mà VDC ko muốn cho thằng người ngoài nào ăn cái trăm triệu đó ,

Về nhà mà học thêm kiến thức kinh doanh nhé bạn . Bạn còn non lắm

Cộng Tác Viên Avatar của LeHaMy

Experience: 31.860

Thanks
    0
    Chào bạn!

Bạn có vẻ cay cú vì không được giải nào từ sự kiện "Festival OnStar" thì phải. Đặc biệt, bạn đã vi phạm nghiêm trọng nội quy của diễn đàn khi ngang nhiên vu khống và đưa thông tin sai lệch về công ty VDC-Net2E cũng như Ongame mà không hề có bằng chứng cụ thể nào nói lên những điều bạn nói là đúng.

Chính vì vậy, tài khoản của bạn chính thức bị khóa 10 ngày kể từ giờ phút này.

Thân,

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi LeHaMy Xem bài viết
    Chào bạn!

Bạn có vẻ cay cú vì không được giải nào từ sự kiện "Festival OnStar" thì phải. Đặc biệt, bạn đã vi phạm nghiêm trọng nội quy của diễn đàn khi ngang nhiên vu khống và đưa thông tin sai lệch về công ty VDC-Net2E cũng như Ongame mà không hề có bằng chứng cụ thể nào nói lên những điều bạn nói là đúng.

Chính vì vậy, tài khoản của bạn chính thức bị khóa 10 ngày kể từ giờ phút này.

Thân,
    Thế ah , thế công ty có bằng chứng đưa hình ảnh rõ ràng ko nhỉ ? Hay chụp sơ sơ rồi cho lên như thế , tôi cay cú làm gì chỉ nói sự thật thôi .

Nói ra tính xác thực thì quay = phần mềm thì ko chỉnh sửa trên đó được ah , bạn còn trẻ con lắm khi chưa gì đòi khoá nick . Nên người lớn 1 chút đi , trình của bạn phải cao mới đấu lại mình chứ khoá nick chỉ là trò vặt vãnh của những đứa trẻ con khi mà ko biện chứng được gì rồi khoá lại . Thế nhé.

Cộng Tác Viên Avatar của LeHaMy

Experience: 31.860

Thanks
    0
    Chào bạn!

Bài viết của bạn vi phạm nội quy diễn đàn, có những lời lẽ không đúng với sự thật dẫn đến bị khóa tài khoản là điều không tránh khỏi. Vì vậy đừng nên nghĩ rằng vì tôi không đối đáp lại được với bạn mà khóa nick.

Về việc hình ảnh trong bài viết về sự kiện chỉ là minh họa nên chỉ đưa một vài hình ảnh lên như vậy hoàn toàn hợp lý và không có gì là sơ sài cả. Nếu bạn cho nó là sơ sài sao bạn không tham gia đi (Đừng lôi lý do là đường xa bởi vì có rất nhiều game thủ từ SG cũng tham gia ở Festival Ongame lần này). Còn việc hình ảnh buổi lễ quay số chỉ có video clip, trong buổi họp mặt Festival Ongame ngày hôm đó có thể thấy rằng, người quay số không phải là người công ty VDC-Net2E mà là đại diện của cộng đồng game thủ Ongame. Họ lần lượt tự tay quay số để chọn ra người may mắn. Đặc biệt, toàn bộ những người đoạt giải đều là khách hàng đang tham gia vào các trò chơi của Ongame.

Vì vậy, việc bạn nói chỉnh sửa và thay đổi kết quả là không có cơ sở. Một lần nữa tôi khẳng định với bạn rằng: Cổng giải trí trực tuyến Ongame cũng như công ty VDC-Net2E không bao giờ vì một giải thưởng như vậy để làm mất hình ảnh và uy tín của mình cả và thực sự nếu có sự gian lận thì không đợi đến khi bạn lên tiếng đâu mà sẽ có rất nhiều người đã lên tiếng trước bạn rồi.

Stop tại đây nhé! Topic close tại đây

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12