Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26
    Newbie Avatar của votongdi@

Level: 24 [?]
    Experience: 70.044
    Next Level: 79.247

Thanks
    0

Bác nào muốn chia sẻ kinh nghiệm chơi mậu binh thì vào đây!!!!

Trước tiên cho tôi xin phép ADMIN các MOD tjn cho phép tôi post bài này lên để là nơi giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm về sân chơi mậu bin:

Theo quan niệm của tôi binh sập xám "mậu binh" thì về cơ bản 3 chi đều có sức mạnh như nhau, có nghĩa là thông thường mình hay nghĩ là chi phải làm sao để chi 1 mạnh nhất còn chi 3 bé cũng dc ( nói vậy không có nghĩa là mình không sếp theo quy luật: sảnh rồng << thùng phá sảnh << tứ quý...)
    Vì vậy đã bao h bạn nghĩ bài mình không được to lắm mà mình chỉ sếp chi 1 mạnh nhất các chi còn lại vớ vẫn mà thằng tham gia chơi cùng mình lại dc cái thùng phá sảnh hoặc tứ quý thì có có phải vớ mặt không,hj.
    Túm lại theo quan điểm của tôi khi chơi game mậu binh là làm sao để chi 2 và chi 3 mạnh nhất còn chi 1 sao cũng dc.hehe

Trên đây chỉ là ý kiến của tôi, bác nào có kỹ năng chơi bài mậu binh thì share cho anh em bít với.

Tôi mong rằng box này đc đón nhận của rất nhiều a em, kể cả có cái lỗi game nào độc độc post cho a em chơi,hjhj

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Newbie Avatar của xNo1xVinh

Level: 20 [?]
    Experience: 26.607
    Next Level: 29.658

Thanks
    0

Smile

Cám ơn về bài box của bạn ! Chúc bạn có nhưng phút giây giải trí vui vẻ và thể hiện hết khả năng tại thiên đường của chúng tôi.Xin chân thành cảm ơn bạn đã ủng hộ ongame!
    Thân!

Thanks
    0

bài box................

Quote Nguyên văn bởi xNo1xVinh Xem bài viết
    Cám ơn về bài box của bạn ! Chúc bạn có nhưng phút giây giải trí vui vẻ và thể hiện hết khả năng tại thiên đường của chúng tôi.Xin chân thành cảm ơn bạn đã ủng hộ ongame!
    Thân!
    sax, từ bé đến lớn tôi mới dc nghe bài box của cha nội, hummmmmmmmmmm, nghĩa là ??? vậy

Newbie Avatar của tungpronoriko

Level: 26 [?]
    Experience: 106.283
    Next Level: 125.609

Thanks
    0
    kinh nghiệm thì kinh nghiệm chứ đen thì vẫn vỡ mồm , ván bài 1 thằng mb 2 thằng tps chi 20 triệu thế này thì đỡ sao

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi tungpronoriko Xem bài viết
    kinh nghiệm thì kinh nghiệm chứ đen thì vẫn vỡ mồm , ván bài 1 thằng mb 2 thằng tps chi 20 triệu thế này thì đỡ sao
    chán pa quá đó, đã là cờ bạc thì phải chấp nhận đen đủi, hên xui chứ, ý kiến của tôi chỉ giảm việc xui cho a e thôi mà :D

Newbie Avatar của tennis999

Level: 13 [?]
    Experience: 3.305
    Next Level: 4.033

Thanks
    0

Post cuu toi voi

chao ban! minh choi bai ma mau binh 3cai sanh,3 thung va sau doi minh kg bt lam sao de goi la mau binh.huhuhu........ban nao choi mau binh ranh chi minh voi.hay ban de lai so dt cho minh goi lai cung dc.cam on ban

Thanks
    0

troi`````

Quote Nguyên văn bởi tennis999 Xem bài viết
    chao ban! minh choi bai ma mau binh 3cai sanh,3 thung va sau doi minh kg bt lam sao de goi la mau binh.huhuhu........ban nao choi mau binh ranh chi minh voi.hay ban de lai so dt cho minh goi lai cung dc.cam on ban
    pac dua anh em the nao vay, chu bac cu sep dup 3 chi sau do chon dong y coi, mau binh am am lien ah

Newbie Avatar của bongbabys2

Level: 17 [?]
    Experience: 13.198
    Next Level: 13.278

Thanks
    0

Cool

moi nguoi co 1 cach choi khac nhau ..... Theo em : choi mau binh , sito , hola .... v.v .... noi chung la ve co bac thi chuyen minh den hay do la cai thu nhat . Tiep theo la ko bi bip , va tiep nua la co chinh ky nang 1 chut . ve ky nang choi Mau Binh nhu moi nguoi noi deu dung . Theo em
    -$$$$$ phai nhieu that that nhieu vi $$ co nhieu thi moi co the duy tri dc ..
    - can xem xet bai dau tien
    - xep bai can tinh toan de xem bai cua moi nguoi nua
    - co the xep theo nhieu cach va nhjeu kieu chu khong len danh theo quy luat mien~ sao binh khong Lung? la ok ^^

Thanks
    0

hayyyyyyyyyy

Quote Nguyên văn bởi bongbabys2 Xem bài viết
    moi nguoi co 1 cach choi khac nhau ..... Theo em : choi mau binh , sito , hola .... v.v .... noi chung la ve co bac thi chuyen minh den hay do la cai thu nhat . Tiep theo la ko bi bip , va tiep nua la co chinh ky nang 1 chut . ve ky nang choi Mau Binh nhu moi nguoi noi deu dung . Theo em
    -$$$$$ phai nhieu that that nhieu vi $$ co nhieu thi moi co the duy tri dc ..
    - can xem xet bai dau tien
    - xep bai can tinh toan de xem bai cua moi nguoi nua
    - co the xep theo nhieu cach va nhjeu kieu chu khong len danh theo quy luat mien~ sao binh khong Lung? la ok ^^
    Trước tiên thanks pac đã tham gia vào box này của tôi,

qua 3 ý trên của bác e xin bổ xung 1 ý nữa là:

qua 1,2 ván bít sở thích của đối thủ là ji nữa bác ah:
    VD: đối thủ thích dâng đôi lên chỉ kể cả khi bài còn thừa A,K,Q

Newbie Avatar của coldboys91

Level: 17 [?]
    Experience: 13.134
    Next Level: 13.278

Thanks
    0
    Chán quá em được cái sảnh rồng thì cả phòng toàn thằng hết tiền . Cái này chẳng qua là các pác phải sắp xếp như thế nào chứ ? Chi 1 chịu thiệt 1 chút 2 chi sau gỡ lại cũng được mà .

Đây là kinh nghiệm ít ỏi của em mong các pác chỉ giáo giùm

• Trang 1/3 123 CuốiCuối