Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
    Newbie Avatar của votongdi@

Level: 24 [?]
    Experience: 73.914
    Next Level: 79.247

Thanks
    0

Lightbulb xây dựng ý kiến, ý tưởng event cho game mậu binh

Trước tiên mở đầu cho box này e muốn xin phép admin giữ lại cho em box này để ongame ngày một phát triển hơn:

Có thể nói em là người gắn bò với game mậu binh từ những ngày đầu, và thấy trò này thật sự là 1 game đối kháng cao dựa vào trí thông minh và linh động trong các nước bài (và em đã từng có bài"chia xẻ kinh nghiệm chơi game mậu binh" đã đc nhiều gamer hưởng ứng") vì vậy em muốn có 1 số ý tưởng cho game mậu binh như sau:

- Ở game mậu binh chưa có luật sập, có ngĩa là nếu người 1 thắng người 2, 3 hoặc người 4 trong 1 ván bài thì được gọi là đánh sập "hầm" >> có luật sập game mậu binh
    -Game mậu binh nên có 1 số event mang đặc trưng riêng của game, vì vậy e muốn lập box này là dành chung cho tất cả gamer nếu ai có ý tưởng này hay thì góp ý cho admin >> biết đâu ý tưởng đó của các bạn lại mang lại cho game 1 môi trường game sinh động hơn,..... NAO A E HAY NHAO ZOoooooo

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Newbie Avatar của thiefkotex

Level: 25 [?]
    Experience: 89.717
    Next Level: 100.000

Thanks
    0
    mình vote một phiếu để luật sập quay lại sử dụng

Newbie Avatar của votongdi@

Level: 24 [?]
    Experience: 73.914
    Next Level: 79.247

Thanks
    0

hic

Quote Nguyên văn bởi votongdi@ Xem bài viết
    Trước tiên mở đầu cho box này e muốn xin phép admin giữ lại cho em box này để ongame ngày một phát triển hơn:

Có thể nói em là người gắn bò với game mậu binh từ những ngày đầu, và thấy trò này thật sự là 1 game đối kháng cao dựa vào trí thông minh và linh động trong các nước bài (và em đã từng có bài"chia xẻ kinh nghiệm chơi game mậu binh" đã đc nhiều gamer hưởng ứng") vì vậy em muốn có 1 số ý tưởng cho game mậu binh như sau:

- Ở game mậu binh chưa có luật sập, có ngĩa là nếu người 1 thắng người 2, 3 hoặc người 4 trong 1 ván bài thì được gọi là đánh sập "hầm" >> có luật sập game mậu binh
    -Game mậu binh nên có 1 số event mang đặc trưng riêng của game, vì vậy e muốn lập box này là dành chung cho tất cả gamer nếu ai có ý tưởng này hay thì góp ý cho admin >> biết đâu ý tưởng đó của các bạn lại mang lại cho game 1 môi trường game sinh động hơn,..... NAO A E HAY NHAO ZOoooooo
    tình hình là hàng ế ẩm quá, bác nào có ý kiến ji thì nêu đi để anh em còn bít nữa chứ

Amateur Avatar của Ngao Thien

Level: 30 [?]
    Experience: 270.331
    Next Level: 300.073

Thanks
    0
    Tôi có ý kiến là hiện tại tôi chưa có ý kiến gì :))
    Đùa vậy thôi, tôi thấy luất sập cũng hay. Bài xấu hay đẹp gì thì người chơi cũng phải tập trung váo 1 chi nào đó để tránh bị sập, như thế trận đấu sẽ kịch tính và căng thẳng hơn. Thêm nữa là chỉ tính luật sập trực tiếp, không nên áp dụng cho việc đánh sập nhiều người. Người bị sập sẽ mất gấp 2 lần số gold cho người đánh sập mình, chỉ thế thôi. Còn việc đánh sập hay bị sập cả làng thì cứ thế mà cộng gold vào thôi, không nên nhân :D
    chúc bạn chơi game vui vẻ!
    Ngạo Thiên _ Hận Thiên _ Xích Bích

Newbie Avatar của kqxsmb

Level: 21 [?]
    Experience: 37.792
    Next Level: 38.246

Thanks
    0
    nghe nói sắp có event mậu binh đó , hấp dẫn lắm anh em vào forum theo dõi thông tin nhé

Newbie Avatar của thanbai12345

Level: 13 [?]
    Experience: 3.028
    Next Level: 4.033

Thanks
    0

Newbie Avatar của thjendja

Level: 18 [?]
    Experience: 14.974
    Next Level: 17.484

Thanks
    0
    lâu lấm rùi mới nghe lại luật sập hầm
    tôi đồng ý

Newbie Avatar của yukhida

Level: 12 [?]
    Experience: 2.909
    Next Level: 2.912

Thanks
    0
    minh` moi" choi thoi nhung minh` cung~ co" y" kien nho? de? dong" gop" cho game maubinh.Minh thiet nghi~ neu chung ta choi 1 chi 10k thi` ap" dung. 1 con xi` la` 10k de? cho~ nhung~ game nao` ko co mau binh thi` so" tien win or lose cung~ se~ chenh lech dc. doi chut".minh` nghi~ them dieu` nay` la` vi` muon" win hoac. lose 1 cach nhanh chong thoi :D

Newbie Avatar của tung19191

Level: 11 [?]
    Experience: 1.803
    Next Level: 2.074

Thanks
    0

Question làm sao để kết bạn trong ongame

ai biết kết bạn trong ongame như nào ko vậy . thấy có muc bạn bè mà k biết két bạn như nào