Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Chấn Động “Sự Kiện Đêm Hội Giáng Sinh Onstar”

Administrator Avatar của Ongame.com.vn

Level: 36 [?]
    Experience: 871.984
    Next Level: 1.000.000

Thanks
    1

Lightbulb Chấn Động “Sự Kiện Đêm Hội Giáng Sinh Onstar”

Thân gửi tới toàn thể các bạn yêu quý Ongame thông tin về Sự Kiện chào đón Lễ Hội Giáng Sinh của Thiên Đường giải trí Ongame.

Ongame là nơi giải trí của tất cả mọi người sau những giờ làm căng thẳng hay những khi rảnh rỗi từ giới văn phòng tới các bạn sinh viên và tất cả các giới thương nhân...là điểm "dừng chân" của nhiều game thủ sau khi đã bôn ba "cày quốc" mệt mỏi. Ở thiên đường ongame các bạn có thể tìm cho mình những giây phút thoải mái nhất, nơi thăng hoa của một "Thần bài" thực sự, hay những cảm giác bất bại của một "Ông vua Cờ".Các bạn cũng có thể chat làm quen và kết bạn với các bạn ở khắp nơi hội tụ lại.

Đáp ứng lại lòng yêu mến của các bạn yêu thích Ongame và làm giảm bớt đi những không khí lạnh buốt của mùa đông tràn về, Nhà Phát Hành VDC -Net2E quyết định sẽ ra mắt các bạn sự kiện " Đêm Hội Giáng Sinh Onstar " hứa hẹn nhiều hấp dẫn và chắc chắn sẽ khuấy động tưng bừng Lễ Hội Noel năm nay

Hòa mình vào với mùa đông đang se lạnh của những ngày cuối năm, từ ngày 20/12/2010 tới ngày 10/01/2011 các game thủ tại Thiên Đường Giải Trí Ongame sẽ có cơ hội được tham gia vào những một sự kiện hấp dẫn chưa từng có, cùng đốt lửa sưởi ấm để tạo nên những ống khói cao nhất đêm hội tưng bừng, thi nhau ném tuyết và cùng quay onstar để nhận những món quà sưởi ấm đêm đông.

Thông qua hoạt động " Vòng Quay Onstar " các bạn sẽ được hòa mình vào 1 trò chơi mới mẻ mà cũng vô cùng gần gũi và hấp dẫn. Trò chơi sẽ giúp người chơi dễ dàng nhận được những món quà giá trị trong cuộc sống, hấp dẫn, gay cấn, nóng hực và cũng rất công bằng cho tất cả người chơi, dù là các tài khoản mới lập cũng như các tài khoản đã chơi từ rất lâu chỉ cần đăng nhập game để nhận Onstar hàng ngày mà nhà phát hành khuyến mại cho game, các bạn có thể tích Onstar và tham gia trò chơi để đoạt giải.

Cơ hội để sở hữu : iPhone 4, Laptop Dell Vostro 3300 hay Nokia E63 10 giải Oncash trị giá sẽ không phải là khó khăn nữa. Chỉ cần đăng nhập mỗi ngày để nhận onstar và tham gia vòng quay để thử vận may thì chắc chắn những món quà kia sẽ nằm trong tầm tay của bạn.

Hãy tham gia chơi, tìm hiểu game và sự kiện ngay bây giờ để có một Lễ Hội Giáng Sinh tuyệt vời nhất và Rinh ngay những món quà giá trị.

Lưu ý: Để tham gia vào sự kiện bạn " Đêm hội giáng sinh Onstar " bạn vui lòng đăng nhập tài khoản Ongame của mình để có thể tham gia vào sự kiện.

Tham gia vào sự kiện "Đêm hội giáng sinh Onstar" tại đây !

Trân trọng kính chào

Ongame

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame