Trang 2/25 ĐầuĐầu 123412 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 242

Chủ đề: Những kinh nghiệm pvp của CB (bí kíp pk toàn tập)

Amateur Avatar của ledan

Level: 29 [?]
    Experience: 240.189
    Next Level: 242.754

Thanks
    0
    bài viết khá hay, may quá mình vẫn trên núi,chắc xuống núi là có tư liệu để học hỏi rồi
    mà bài này là của Dũng(chủ kũ) hay của chủ mới vậy? của ai cũng update nhanh lên

Pro Gamer Avatar của Morpheus

Level: 44 [?]
    Experience: 3.667.611
    Next Level: 4.297.834

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi ledan
    bài viết khá hay, may quá mình vẫn trên núi,chắc xuống núi là có tư liệu để học hỏi rồi
    mà bài này là của Dũng(chủ kũ) hay của chủ mới vậy? của ai cũng update nhanh lên
    Tui là Thông chủ acc từ Naga từ hồi mới sinh đến bi giờ, acc này lâu lâu chỉ có đứa em với mấy đứa bạn vào tập pk chơi thôi . Ông nhầm với Dũng nào ở đây thế. Hay là cái thằng NagaGeneraI giả dạng tui =..= hử
    Server trú ngụ : Bắc Đẩu

"Chiến binh mọi da đỏ NagaGeneral "
    ham mê quyền lực từ bỏ nghề "thầy lang" sang làm nghề "thầy cúng" 8->

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi Mega_star
    bài viết công phu quá.
    dang tiếc tui chơi đạo chích có kinh nghiệm j truyền lại cho tui với đi
    Cleo hả đạo chích thì tui rất ít quan tâm nên có thể không có kinh nghiệm gì để chia sẻ cho ông cả. Hiện chỉ có đứa em hàng xóm chơi con JeniferHien cũng là đạo chích 80 max skill hỗ trợ mục sư. Ông có thể hỏi nó để biết thêm chi tiết.

Hardcore Gamer Avatar của gaucon1

Level: 45 [?]
    Experience: 5.017.012
    Next Level: 5.107.448

Thanks
    0
    Đối với 1 con CB có set chỉ 3 món +4 , 3 món +3, 3 món trang sức +4 , và blue thì rất bình thường 33sm+37tt , hp chỉ 18k8 mana 7k6 thì thắng sun là 1 điều đáng mừng rồi
    công nhận đồ cùi thật , ko bít cầm kiếm cri bao nhiêu + mấy , nếu +7 hay +9 thì thắng đc cũng thường
    Ô nhớ nhanh đổi mặc định thành dấu " ` " trước phím số 1 : và đặt bình máu tím vào trong đó. Bình máu tím thì loại đại cũng đủ xài (mình hay xài loại này vì có khá nhiều) Còn ai có loại đặc biệt thì xài cũng được. Đây là điều kiện bắt buộc phải có nếu không có thì các bạn khó lòng mà cầm cự được. Với bình máu này giúp các bạn rút ngắn được 15s còn 7,5s. Tuy nhiên đôi khi có thể các bạn xài double cả 2 loại máu vì hoảng loạn điều này nên tránh và chịu khó tập luyện cho thuần thục.
    chỗ dấu này để chiêu húc choáng hay hơn , máu tím để ô số 1 mới khi dùng bấm space +1 dễ canh máu hơn , góp ý bạn thôi , mỗi người có 1 sở thích
    * Ô số 9 để thanh trọng kiếm của bạn vào, ô số 0 để cái khiên hoặc skill tăng máu vào
    vũ khí tui để ô số 2 mới cần đổi bấm space + 2 là xong chắc ông pvp bằng 2 tay trên bàn phím quá
    SV: Bảo Bình
    Char : 345 (bow str)

Amateur Avatar của IrisFire

Level: 33 [?]
    Experience: 530.303
    Next Level: 555.345

Thanks
    0
    :D lạ nhỉ nếu đã xài TK thì Trọng Kích cũng cần lắm mà =.=,sao lại kô nhỉ,nổ crit thì cũng khiếp lắm đấy nhé

Thanks
    0
    công nhận đồ cùi thật , ko bít cầm kiếm cri bao nhiêu + mấy , nếu +7 hay +9 thì thắng đc cũng thường
    Đồ tui rất cùi :D chứ không phải cùi , vũ khí cũng cùi nốt Tk +5 dam 41%, crit 9, tỉ lệ đánh gốc 37%, gia tăng 0% (rs hoài toàn bị dis ghét ko thèm ép >:). Còn cây kiếm thì +5 dam 63%, crit 10, gia tăng 70% blue hòm hòm ko có sm :D. Khiên +3 block 16 chỉ số cùi chỉ có 2 cái blue 5 TT, và chống crit 100%.
    vũ khí tui để ô số 2 mới cần đổi bấm space + 2 là xong chắc ông pvp bằng 2 tay trên bàn phím quá
    Tui pk chỉ bằng 1 tay thôi :) đánh PS mà bỏ chuột ra thì có mà chết à. Chỉ có điều kỹ năng dùng ngón của tui không phải tệ :D.
    chỗ dấu này để chiêu húc choáng hay hơn , máu tím để ô số 1 mới khi dùng bấm space +1 dễ canh máu hơn , góp ý bạn thôi , mỗi người có 1 sở thích
    do ông hỗ trợ = MS ko phải đổi vk nhiều, khi ông đổi sang bảng PS thì húc choáng = cách nào khi đang cầm gậy PS. Vả lại khi dùng skill PS mà để bình tím ở ô số 1 thì không đủ ô để yểm bùa đâu ông vì thế tui mới chọn ô nhớ nhanh để máu tím :)
    lạ nhỉ nếu đã xài TK thì Trọng Kích cũng cần lắm mà =.=,sao lại kô nhỉ,nổ crit thì cũng khiếp lắm đấy nhé
    Ông thích thì cứ học chả ai cấm có điều tui cũng học nó đến 18 lv nhưng xài thì cảm giác không đựoc như ý. Nếu ai đi hỗ trợ = MS thì học TK để có thếm skill pk còn hỗ trợ = MS thì KHÔNG CẦN ĐẾN TRỌNG KÍCH. Tui sẽ nói rõ ở các phần sau.

Muộn rồi giờ đi ngủ mai còn đi làm

Hardcore Gamer Avatar của gaucon1

Level: 45 [?]
    Experience: 5.017.012
    Next Level: 5.107.448

Thanks
    0
    do ông hỗ trợ = MS ko phải đổi vk nhiều, khi ông đổi sang bảng PS thì húc choáng = cách nào khi đang cầm gậy PS. Vả lại khi dùng skill PS mà để bình tím ở ô số 1 thì không đủ ô để yểm bùa đâu ông vì thế tui mới chọn ô nhớ nhanh để máu tím
    F2 F3 nữa skill để đâu , hihihi
    Ông thích thì cứ học chả ai cấm có điều tui cũng học nó đến 18 lv nhưng xài thì cảm giác không đựoc như ý. Nếu ai đi hỗ trợ = MS thì học TK để có thếm skill pk còn hỗ trợ = MS thì KHÔNG CẦN ĐẾN TRỌNG KÍCH. Tui sẽ nói rõ ở các phần sau.
    chính xác chiêu đó nên xóa luôn cho rùi , đánh thì chậm cri thì thua chiêu chém 3 phát , chỉ có cái đẩy lùi
    SV: Bảo Bình
    Char : 345 (bow str)

Pro Gamer Avatar của nhái xanh

Experience: 3.645.229

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi Kiem_De
    Quá hay! Chắc phải làm con chiến binh PS! :D
    Anh đừng có mà bắt trước em :D
    Cám ơn chủ topic.Thực sự là 1 bài viết hay và đáng đọc

Casual Gamer Avatar của uocmuon

Level: 39 [?]
    Experience: 1.509.394
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    0
    bài viết hay quá
    ngày trước chơi cb mình cũng bi tâm lý như vậy:))
    oánh kô được chinese nản định bỏ acc chơi lại chinese, nhưng mà có mấy ông bạn động viên lên chơi tiếp :D
    đến l** 72 bắt đầu farm sp rồi đi học hỏi cách đánh warlock => lv 74 giết được 80 full farm
    tâm lý bắt đầu ổn định roài cầy 1 mạch lên 80 :))
    Hidden Content

đóng cửa DW East Gate :))Hidden Content

Casual Gamer Avatar của MysticRose

Level: 39 [?]
    Experience: 1.733.945
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    0
    Nhìn cái hình của uocmuon chết cười. Đàn bà con gái cầm cái kiếm to đùng hú lên mấy cái rồi đâm ;;)

@ Bác Mor: Công nhận là bài viết vô cùng động viên tinh thần AE CB.

Mỗi tội bây giờ em có bà xã rồi nên phải lên sub MS đi buff với cả hồi sinh cho bả :)) Nhìn sub PS thấy thật thèm thuồng :))
    Hidden Content

Bác nào pro tính hộ em xem từng này SP thì đủ chơi đến map mấy ạ.
    Em xin cảm ơn Hidden Content

Trang 2/25 ĐầuĐầu 123412 ... CuốiCuối