Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 62

Chủ đề: [Thông báo]*Thay đổi lớn của dòng thuật sĩ ở vsro phiên bản 1.051

Casual Gamer Avatar của Ultimecia

Level: 39 [?]
    Experience: 1.501.835
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    0

[Thông báo]*Thay đổi lớn của dòng thuật sĩ ở vsro phiên bản 1.051

sau update phiên bản 1.051 dòng thuật sĩ đã bị chỉnh sửa,các skill DOT bị tính thành 1hit cho điểm ber thay vì 10~11 hit =10 điểm ber cho mỗi hit max dam(nghĩa là DOT ẫn nhảy 10~11 lần,nhưng điểm ber mỗi sill DOT chỉ tính 1 điểm cho 10~11 lần nhảy dam thay vì nhiều điểm tính theo số hit nhảy,vì thế mà tốc độ ber của thuật sĩ đã giảm rõ rệt,chỉ bằng 1 char int asia hoặc wiz,nghĩa là 3~4ph 1 lần ber thay vì 30s~1ph như ngày xưa
    skill khủng hoảng trước đây ko bị ảnh hưởng bởi thánh ngữ và skill thụ động của CB song phủ, nhưng giờ đây đã bị cản như các dị trạng thông thường khác.
    skill ảo ma pháp của thuật sĩ sau khi sử dụng và kh hết thời gian tác dụng thì sẽ ko thể hóa ber được nữa,trừ khi dịch chuyển sang các cổng thành hoặc out game vào lại.

trong khi pvp,nếu bật skill phản dam làm đối thủ chết thì ngày trước là sẽ về làng,còn phiên bản 1.051 bây giờ thì sống dậy ngay tại chỗ sau khi chết vì phản dam

Có thể nói dòng Thuật sĩ gặp rất nhiều lỗi và bị chỉnh sửa ở từng phiên bản update,mình chỉ có thể tìm được 3 thay đổi như ở trên đã đề cập,các bạn nào chơi dòng TS nếu có phát hiện ra thêm lỗi bug nào khác thì hãy post vào đây nhé.

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Hardcore Gamer Avatar của __HoaiNiem__

Level: 47 [?]
    Experience: 6.779.571
    Next Level: 7.172.237

Thanks
    0
    hix hix DOT chỉ đc tính 1 hít :( thì việc PVP bị hạn chế đi rất nhiều :( GM xem sét thế nào chình lại cho AE TS đi
    Nếu như thế này thì TS là sub hỗ trợ rồi :( ko phải là hỗ trợ hoàn toàn nhưng dòng TS MS coi như vứt đi
    ngày trước DOT làm nhiệm vụ rút máu chính trong pvp h mà thế này thì lại phải dùng các skill kết hợp # như PT hoặc Bom MS
    Xinh kute he he =P~=P~

Hidden Content

I remember, I loved you Avatar của MissCool

Level: 37 [?]
    Experience: 1.042.589
    Next Level: 1.209.937

Thanks
    0
    thiệt thòi quá, thế này thì làm sao bây giờ
    cái skill khủng hoảng quan trọng nhất ( với mình ) giờ bị chặn bởi thánh ngữ và skill thụ đọng của sp thì đến bao giờ mình mới ăn đc Warr sub cleric.Pro nào chỉ mình biết với T____T

Casual Gamer Avatar của charlietaydo

Level: 39 [?]
    Experience: 1.731.759
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi Ultimecia
    sau update phiên bản 1.051 dòng thuật sĩ đã bị chỉnh sửa,các skill DOT bị tính thành 1hit thay vì 10~11 hit mỗi skill,vì thế mà tốc độ ber của thuật sĩ đã giảm rõ rệt,chỉ bằng 1 char int asia hoặc wiz,nghĩa là 3~4ph 1 lần ber thay vì 30s~1ph như ngày xưa
    skill khủng hoảng trước đây ko bị ảnh hưởng bởi thánh ngữ và skill thụ động của CB song phủ, nhưng giờ đây đã bị cản như các dị trạng thông thường khác.
    skill ảo ma pháp của thuật sĩ sau khi sử dụng và kh hết thời gian tác dụng thì sẽ ko thể hóa ber được nữa,trừ khi dịch chuyển sang các cổng thành hoặc out game vào lại.

Có thể nói dòng Thuật sĩ gặp rất nhiều lỗi và bị chỉnh sửa ở từng phiên bản update,mình chỉ có thể tìm được 3 thay đổi như ở trên đã đề cập,các bạn nào chơi dòng TS nếu có phát hiện ra thêm lỗi bug nào khác thì hãy post vào đây nhé.
    Nếu Thuật Sỷ DOT chỉ có tác dụng 1 hit thì thành thật chia buồn,sức mạnh thuật sỷ=0 [-(
    Hidden Content
    Người Mỹ bảo rằng Việt Nam không có nhân quyền và tự do?(Hidden Content
    Hãy nhìn niềm kiêu hãnh của người Mỹ ,bức tượng Nữ Thần Tự Do tay phãi cầm ngọn đuốc giơ cao tượng trưng cho tư do và đời sống tốt lành,là biểu tượng của sự hùng mạnh,họ luôn hảnh diện và bảo rằng nước Mỹ là thiên đường,nhưng hãy nhìn xuống dưới chân của Nữ Thần xem,ở nơi đó sự phân biệt chủng tộc đang diển ra gay gắt từng ngày từng giờ,Vậy nước Mỹ có Tự Do và Nhân Quyền không?Thật buồn cười.Hidden Content

Casual Gamer Avatar của MrTheAnh

Experience: 1.204.335

Thanks
    0
    cái gì thế này em đang chạy 1 em TS+MS mà nhìn nó đi trian nhanh h bị thế này chắc bỏ quá
    Khi bạn sinh ra đời, bạn khóc còn mọi người xung quanh cười
    Hãy sống sao cho khi bạn qua đời
    mọi người khóc còn bạn, bạn cười.

Hidden Content

Amateur Avatar của zhanqi

Level: 35 [?]
    Experience: 739.488
    Next Level: 824.290

Thanks
    0
    từ hôm up bản mới đến giờ chưa train vì bận (anh trai sắp lấy vợ )
    chưa test nhưng nếu nhưng thay đổi như vậy thì thuật sĩ sẽ thành sub hỗ trợ 100%
    vì DOT mà nhảy có 1 lần thì khác gì bem sư tử hống của ASi chỉ để lure quái chứ đánh sao được người vì ai chơi TS+MS thì biết
    hjx hâm mộ TS+MS từ khi bắt đầu chơi SRO (được 6 tháng )
    giờ train lên 8x rồi mà có thay đổi như vậy thì đúng là ...
    trong 3 thay đổi thì số lên HIT của Dot là quan trọng nhất vì nó quyết định đến TRAIN + JOB + PVE và PVP
    các skill hoa máu chỉ có PVP và train mob nhóm mới sài
    còn vấn đề hóa ber là do số lần lên hit của DOT chỉ được tính = 1 hit =>ber chậm (vậy là suy luận của mình là đúng ^^ ber lên phụ thuộc vào số lần nhảy dame )
    chán !!!
    (*) (*) (*) (*)

Casual Gamer Avatar của MrTheAnh

Experience: 1.204.335

Thanks
    0
    có ai wen biết GM thì hỏi xem có trở lại như cũ đc ko nhé :))
    Khi bạn sinh ra đời, bạn khóc còn mọi người xung quanh cười
    Hãy sống sao cho khi bạn qua đời
    mọi người khóc còn bạn, bạn cười.

Hidden Content

Casual Gamer Avatar của Kiris

Level: 38 [?]
    Experience: 1.336.028
    Next Level: 1.460.206

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi _HoaiNiem_
    hix hix DOT chỉ đc tính 1 hít :( thì việc PVP bị hạn chế đi rất nhiều :( GM xem sét thế nào chình lại cho AE TS đi
    Nếu như thế này thì TS là sub hỗ trợ rồi :( ko phải là hỗ trợ hoàn toàn nhưng dòng TS MS coi như vứt đi
    ngày trước DOT làm nhiệm vụ rút máu chính trong pvp h mà thế này thì lại phải dùng các skill kết hợp # như PT hoặc Bom MS

mình xin edit lại 1 chút cho rõ hơn, ko phải DOT chỉ nhảy 1 hit,mà là vẫn 10hit (11 hit nếu lv95+) ,nhưng tính điểm ber nó chỉ tính là 1 hit,điểm ber được tính =hit max tỉ lệ đánh, nhưng điểm hit độ bền nó vẫn tính như cũ,nghĩa là dù có nhảy dam liên tục thì ber vẫn tăng chậm,nhưng độ bền của vk vẫn trừ nhanh đều đều...

bây giờ chỉ hi vọng update phiên bản 1.052 sẽ sửa lại vấn đề ber của Thuật sĩ thôi

Newbie Avatar của n37h2fr

Level: 28 [?]
    Experience: 162.999
    Next Level: 195.661

Thanks
    0
    mới ti toe choi TS_MS được mấy tuần ,nghe nói vậy thây buồn
    cha ở suối vàng yên giấc ngủ
    con ở trần gian mản hán tù

Hidden Content

Hardcore Gamer Avatar của __HoaiNiem__

Level: 47 [?]
    Experience: 6.779.571
    Next Level: 7.172.237

Thanks
    0
    Nếu vậy thì còn yên tâm :) Việc per nữa là pt train lại ngon như xưa :)
    Có em TS MS mà ngại kéo lv quá đi :)
    Xinh kute he he =P~=P~

Hidden Content

• Trang 1/7 123 ... CuốiCuối