Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 80

Chủ đề: [Nơi tố cáo nhanh các trường hợp vi phạm]

Level: 36 [?]
    Experience: 961.108
    Next Level: 1.000.000

Thanks
    0

[Nơi tố cáo nhanh các trường hợp vi phạm]

Topic này là nơi để các Lữ khách có thể gửi bài nhanh để tố cáo những hành vi vi phạm Quy định điều hành Game như sử dụng lời lẽ thiếu văn hóa trên kênh chat server, xúc phạm người chơi khác, tuyên truyền link hack ...

Các Lữ khách có thể post nhanh ảnh tố cáo tại đây và không cần thiết phải mở một topic mới.

Lưu ý: Khi gửi ảnh tố cáo, các lữ khách vui lòng cung cấp tên máy chủ của mình để chúng tôi có thể điều tra được dễ dàng.

Thân.

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Find Myself On Silkroad Avatar của SILKROAD

Level: 35 [?]
    Experience: 679.801
    Next Level: 824.290

Thanks
    0

Lừa đảo từ game tới Y!M

Cái kiểu lừa đảo này xưa như trái đất mà vẫn có người mang ra xài.

Amateur Avatar của makoto

Level: 33 [?]
    Experience: 553.595
    Next Level: 555.345

Thanks
    3

Phá hoại game,thóa mạ cả GM

Vào khoảng 17h ngày 26/11/2013 tại server Thái Dương ,2 char chính là xNo1x_Bong và _EmKonZin_ đã log rất nhiều acc tại thành Hoa Điền và triệu hồi Cự Quái che khuất rất nhiều gian hàng người chơi và NPC. Tôi nhớ Sro có quy định rằng ai cố tình đặt shop + gian hàng hay che NPC sẽ bị khóa acc vĩnh viễn .Trường hợp trên là cố tình và còn khiêu khích,thóa mạ GM .Như vậy có vi phạm điều luật Sro ko ? Mong GM xem xét.

Amateur Avatar của makoto

Level: 33 [?]
    Experience: 553.595
    Next Level: 555.345

Thanks
    3
    Sau khi bị vạch mặt trên diễn đàn,Acc _EmConZin_ ở guild PhucSinh sv Thái Dương đã tuyên bố sẽ Block nick mình ( ko biết = cách nào nữa) và bảo kê cho tất cả các acc nào tham gia quấy rối như mình đã post hình,thách thức GM vì anh ấy nghĩ rằng a ấy là GM hay sao ấy. Ko biết có GM nào co thể tl cho mình về vấn đề này luôn ko. Sau đây là loạt hình ảnh chúng tôi vừa cập nhật được

Newbie Avatar của imperialxl

Level: 14 [?]
    Experience: 4.830
    Next Level: 5.517

Thanks
    0
    minh bi loi the nay la sao vay GM

Newbie Avatar của kingwar1003

Level: 12 [?]
    Experience: 2.276
    Next Level: 2.912

Thanks
    0
    Em ko Muốn Nói Nhiều dề Nghi GM bock Nick KiemMon vs Kiem TapHoa o SV Thien Long anh xem hinh la du hieu :)) ngay va luon co the em Ngu Hoac Qua Tin Nguoi dan de bi lua nhung em cung muon bon lua dao phai bi tra gia vi vay de nghi GM block 2 Nhan Vat tren cho em GM ma ko lam duoc thi em noi that 1 cau em rut lai loi noi neu anh lam duoc thx ""Anh GM lam an the a nhung dua the nay phai block het ko anh chang dang lam GM dau "
    Đính kèm thu nhỏ Đính kèm thu nhỏ SRO[2013-06-24 13-26-13]_31.jpg‎  
    Lần sửa cuối bởi kingwar1003; 06-24-2013 lúc 09:41 PM

Newbie Avatar của thjkno96

Level: 12 [?]
    Experience: 2.273
    Next Level: 2.912

Thanks
    0

Nv LoVe_MeoMeo mua ban gold lua dao trong game sv Thien Long

de nghi GM xem xet lai nv nay vi da co rat nhieu nguoi bi nv nay lua gold thuc hien hanh vi lua dao trong game lien tuc va treo acc ca? ngay o thanh HD de thuc hien hanh vi lua dao cua minh mong GM xem xet va su li de ae choi game do bi uc che

Newbie Avatar của votinhtn1

Level: 22 [?]
    Experience: 38.363
    Next Level: 49.025

Thanks
    0

đổi key không đánh quái

đề nghị các anh chị quản lý game,xem xét đưa ra các hình phạt đối với các nhân vật đổi key không đánh quái tại sever Thiên Long,hiện tại chưa co hình ảnh cụ thể đẻ post lên vì khi chúng tôi vào tới các nơi đổi key họ đã rời khỏi và quái thì đã lên tới số lượng hàng trăm con,thậm chí hàng nghìn,hành vi này khiến cho sever đã lag vì quá tải lại càng lag thêm gây bức xúc cho các anh em game thủ . mong các anh chị quản lý game chủ động đưa ra các hình thúc xử lý tránh sự việc quá đáng gây ức chế và chán nản

Newbie Avatar của votinhtn1

Level: 22 [?]
    Experience: 38.363
    Next Level: 49.025

Thanks
    0

khiếu nại tình trạng đổi key không đánh quái

kính gửi ban quản lý game Silkroad ,tôi muốn khiếu nại về việc các anh chị làm việc quá lỏng lẻo,không dứt khoát,trong việc ngăn chặn tệ nạn đổi key không đánh quái tại sever Thiên Long,các anh các chị chỉ nói mà không có hành động cụ thể với các game thủ vi phạm,các anh chị không nên đổ thừa lỗi này là tại các game thủ thiếu ý thức kia, game thủ chỉ là khách các anh chỉ mới là chủ nhà,và các anh các chị áp đặt luật chơi,mong các anh chị hãy hành động mạnh tay.càng ngày phản ứng từ các game thủ trong các vấn nạn của game càng gay gắt,vậy mà các hành động của các anh chị càng lúc càng thưa và ít hiệu quả đi,chỉ mang tính văn bản,tôi muốn khiếu nại thêm 1 vấn đề : các anh chị điều hành từ những map70~80~90 nay đang ở đâu...?

Newbie Avatar của yeugiaxc

Level: 14 [?]
    Experience: 4.434
    Next Level: 5.517

Thanks
    0

nhan vat suli mo quai khong danh gay lag ser nhieu lan Gm khogn xu ly triet de dc ah

Nhan vat Suli mo quai khong dung khi nhieu lan ma khong danh quai. post anh len thi Gm noi chua dua bang chung. MInh lv 99 lam sao dung do canh chup hinh nổi. Nguyen cai room toan quai khong. Sang nay gap no nữa tức quá chạy vao chuo hinh dai. Kết quả nằm 1 đống. Hỏi đến Suli ai từng di mở key xanh điều biết nó nhu thế nào, mà GM khong giải quyết được để nó làm phiền người chơi khác và ảnh hưởng đến ser hoài vậy sao.
    Có cách nào giải quyết được không. Mong anh em vao tham khảo và đóng góp ý kiến dùm. Nếu mình có gì sai xót, mình xin nhận lỗi với tất cả anh em.....

• Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Từ khóa (Tag) của chủ đề này