Trang 2/8 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 78

Chủ đề: [Nghệ thuật build char] Phù thủy - Nhạc công

Casual Gamer Avatar của naruto_no1

Level: 39 [?]
    Experience: 1.599.964
    Next Level: 1.757.916

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi Việt - Linh
    Có 1 số ý kiến cho rằng bảng tính điểm này ko hợp lý vì quan trọng vấn đề PVP quá. Với 1 số cách build như: Phù Thủy-Mục sư, Phù Thủy-Nhạc Công, Nhạc Công-Mục sư... PVP ko được tốt cho lắm nhưng đánh Party Nhóm hay hỗ trợ Đồng đội thì rất là tốt... nên Ban Tổ chức quyết định sẽ ko tính điểm như cũ nữa.
    Vậy bây giờ tính điểm bài viết cho nhiều điểm nhất là vào cái nào hả bạn

Banned Avatar của Mr. Việt

Level: 57 [?]
    Experience: 35.333.838
    Next Level: 35.467.816

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi naruto_no1
    Vậy bây giờ tính điểm bài viết cho nhiều điểm nhất là vào cái nào hả bạn
    Không tập trung vào cái nào cả, bạn cứ chăm chuốt cho bài viết của mình được đầy đủ các ý, các mặt mạnh-yếu của kiểu build, và đầy đủ các clip, ... không cần kiểu build mạnh mà phải đáp ứng được nhu cầu của tên event "Nghệ thuật build char", và cũng là để hướng dẫn cho những người mới khi đọc có thể build theo. Chúc bạn thành công khi xây dựng 1 kiểu build :)

Amateur Avatar của l3ejiah

Level: 34 [?]
    Experience: 611.874
    Next Level: 677.567

Thanks
    0
    Cũng tạm đc. tôi cũng chơi char này, nói chung sp nhiều nên up đủ cả,nhưng tôi thấy bạn up cả cái bar dame vật lý thì hơi thừa...:)) vì bạn hết sp rồi mà...kha khà.nhưng nói chung PVC dòng này cũng hay, tôi cũng đánh theo cách của bạn và có thể nhiều người dùng.
    _Đánh skil dị dạng làm đối phương ko xài skil đc. sau đó dopping và ..(hoán thạch vũ cho mạnh).nhưng đặc biệt gặp CB/MS thì hơi vất vả chút.CB/MS họ sẽ giải đc chiêu dị dạng đó nếu ta ko kết thúc họ nhanh,nếu sợ ko dám dopping thì dùng hoán thạc vũ+đại địa cuồng phong là die.
    _Trường hợp họ cầm khiên+Block:Nếu dị dạng ko thành công vì chỉ có 80% sắc xuất thì lúc đó đừng dại gì mà dopping(vi tuyệt đối sát thương thì tèo)lúc đó hãy dùng skil giữ lại, dù tuyệt đối sát thương thì cũng ko die đc.sau đó hoán thạch vũ rồi đẩy lùi+1 cái vẩy nữa là thắng...:))
    Đấy là cách đánh của tôi!
    Khi dùng Đàn:
    Đúng như bạn nói thì dùng đàn khá hay,hỗ trợ tốt.và 1 số skil của đàn khá hiệu quả...ví dụ như khi solo mod ngoài việc tranh quái+speed thì đàn cũng có cái hay là skil Hỗn loạn...làm mod tự giết nhau..:))(cái này hay lắm)
    skil giữ lại,cũng có tuyệt đối sát thương,nhưng ko đánh đc ai:))
    nói chung skil đàn thì dùng train+ks bãi ong thì vô đối...:))

Casual Gamer Avatar của BeXike

Level: 36 [?]
    Experience: 861.965
    Next Level: 1.000.000

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi naruto_no1
    Pvp vs bow srt: mình xài skill điện từ phi bạo để đẩy lùi đối thủ rồi sử dụng skill lôi thần xung kích làm các bác bow bị đơ( sợ hãi) đứng yên sau đó doping và kết thúc. Cái này áp dụng cho hầu hết các trận pvp vs
    Ôi em ơi là em. Gặp Bow nó combo không cũng đủ chết nói gì đến sử dụng 2 Skill trên vì đơn giản Skill combo của Bow nhanh hơn 2 cái Skill của Wiz như em nói rất là nhiều. b-(
    Nếu trên thế gian này không còn ai yêu em nữa... Khi đó có nghĩa là tôi đã chết rồi !...
    Hidden Content
    Hidden Content
    Cảnh cáo : Không được tán gái X_X

Newbie Avatar của phamnhatanh

Level: 24 [?]
    Experience: 73.103
    Next Level: 79.247

Thanks
    0
    ôi zời ơi! chú mày mà cũng dạy người # ak? :)) mà bài viết cũng khá đấy. cố gắng lên nhé! dạo này anh bận ôn thi ĐH mệt vkl. ko có time onl nữa.:D
    Biết yêu em là trăm ngàn đau khỗ Hidden Content
    Biết yêu em là trăm ngàn khỗ đau Hidden Content
    Biết yêu em là vạn lần thương nhớ Hidden Content
    nhưng anh đây vẫn vạn lần yêu em
    Hidden Content Hidden Content Hidden Content Hidden Content
    Hidden Content Hidden Content

I Love You

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi BeXike
    Ôi em ơi là em. Gặp Bow nó combo không cũng đủ chết nói gì đến sử dụng 2 Skill trên vì đơn giản Skill combo của Bow nhanh hơn 2 cái Skill của Wiz như em nói rất là nhiều. b-(
    h0h0 thế nên em mới nói thêm phần tỉ lệ chiến thắng mà anh( đồ đạc chiếm 40% đó) :)

Thanks
    0

Smile

Quote Nguyên văn bởi l3ejiah
    Cũng tạm đc. tôi cũng chơi char này, nói chung sp nhiều nên up đủ cả,nhưng tôi thấy bạn up cả cái bar dame vật lý thì hơi thừa...:)) vì bạn hết sp rồi mà...kha khà.nhưng nói chung PVC dòng này cũng hay, tôi cũng đánh theo cách của bạn và có thể nhiều người dùng.
    _Đánh skil dị dạng làm đối phương ko xài skil đc. sau đó dopping và ..(hoán thạch vũ cho mạnh).nhưng đặc biệt gặp CB/MS thì hơi vất vả chút.CB/MS họ sẽ giải đc chiêu dị dạng đó nếu ta ko kết thúc họ nhanh,nếu sợ ko dám dopping thì dùng hoán thạc vũ+đại địa cuồng phong là die.
    _Trường hợp họ cầm khiên+Block:Nếu dị dạng ko thành công vì chỉ có 80% sắc xuất thì lúc đó đừng dại gì mà dopping(vi tuyệt đối sát thương thì tèo)lúc đó hãy dùng skil giữ lại, dù tuyệt đối sát thương thì cũng ko die đc.sau đó hoán thạch vũ rồi đẩy lùi+1 cái vẩy nữa là thắng...:))
    Đấy là cách đánh của tôi!
    Khi dùng Đàn:
    Đúng như bạn nói thì dùng đàn khá hay,hỗ trợ tốt.và 1 số skil của đàn khá hiệu quả...ví dụ như khi solo mod ngoài việc tranh quái+speed thì đàn cũng có cái hay là skil Hỗn loạn...làm mod tự giết nhau..:))(cái này hay lắm)
    skil giữ lại,cũng có tuyệt đối sát thương,nhưng ko đánh đc ai:))
    nói chung skil đàn thì dùng train+ks bãi ong thì vô đối...:))
    Hì bạn nhìn nhầm rồi mình đâu có up skill dame vật lí hì mà cám ơn bạn đã góp ý mình xin phép lấy 1 số ý của bạn để bổ sung bài viết cho thêm hay nha.

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi phamnhatanh
    ôi zời ơi! chú mày mà cũng dạy người # ak? :)) mà bài viết cũng khá đấy. cố gắng lên nhé! dạo này anh bận ôn thi ĐH mệt vkl. ko có time onl nữa.:D
    anh là ai...??? Có wen biết ko ta mà kiếm đâu cái ảnh sexy thế

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi phamnhatanh
    h0h0 hóa ra là NA hâm kệ chứ viết bừa nhỡ đâu được sun thì sao h0h0

Casual Gamer Avatar của imported_sarang

Level: 40 [?]
    Experience: 1.972.305
    Next Level: 2.111.327

Thanks
    0
    Dòng này chỉ là 1 dòng cơ bản thể Cày cuốc . 1 con hái ra tiền và là 1 máy kéo đắc lực

nói về solo thì chỉ nói 1 đơn giản thế này . tỉ lệ nhập viện là 95% (gần như tiêu với mọi đối thủ ) .:-" :-" :-"

vấn đề war job hay ctt thì cũng kg phải là bèo bọt .có thể nói đây là 1 trợ thủ đắc lực và cũng là 1 máy giết người kg gớm tay đấy .

Hình thức đi theo pt war như sau : dựa vào lợi thế lúc nào trong người cũng có wave 110 chay nhanh hơn người khác của bar + với chiêu dịch chuyển tức thời của Phuthuy .bạn chỉ cần bả hâp thụ cho pt .đồng thời núp phía sau pt .

Có dc cái hấp thụ thì pt se trâu hơn nhiều .với kha năng luồn lách với tốc độ cao + với kha năng ra đòn nhanh chóng chính xác và dame to của cay đàn .bạn có thể hỗ trợ dồng đội lấy mạng dịch nhanh chóng . cái này gọi là ks đây ^_^ . nếu mà có 2 chú di dòng này đánh hiểu y pt thì wa là ghê gớm đó .dame bar kg mạnh lắm nhưng cũng tầm 13-20k cho những em set vải thường 5+ . hỗ trợ kg bèo trong pt lắm .

Điều kiện của người cầm dòng này khi war là phải luôn có tính chịu đựng. bo chay vòng vòng kg co nghĩa la minh kg làm gì .cái bar hap thu se giup pt trau hơn rất nhiều .wan sat tình hình và có thể giúp pt lấy mạng bất cứ ai .

Trang 2/8 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối