Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Chủ đề: [Nghệ thuật build char] Bow+dk+hỏa Hay Mà Hiếm

Newbie Avatar của trungdayy

Level: 27 [?]
    Experience: 128.017
    Next Level: 157.092

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi maimai_ngoc
    nhiều con bow giáp vải +6 muốn cầm cự tớ hết 2' mns mà ko dc đấy thậm chí dùng combo thôi đấy,hôm nào rảnh ra S thử ván xem bow + blade nó ntn chứ cái dòng này tớ vẫn chả thấy nó có tý lợi hại nào cả, kenzj gla sun +7 blade +10 giáp vải và TS +6 +7 mà die khi gặp tớ đấy chứ đừng nói sét +5 , rảnh đánh thử vài ván :D
    Thực sự tớ ko phải là đối thủ của cậu thật vì tớ 96 lại giáp nhẹ dame của speak lại quá lớn máu tớ có 37k chắc chỉ 3 hít( nasun cùi mà). Cậu cho tớ tỉ lệ win bow dòng của cậu với Bow thuần, Blade thuần ngang giáp( đánh đẹp ấy nha tức là không máu tím và Pin đen) mà Pin cũng được. cậu cho tớ tỉ lệ khách quan nha!(Còn nói thật, với cậu Kenzi mặc giáp vải nasun thường đánh với cậu (Nếu hết khả năng thì xác xuất cậu win chỉ là 15 đến 25%) Nhưng tớ không thể phủ định dòng của cậu lá dòng Asia ưu tú bởi vì xác suất hạ được CB+MS là cao nhất trong các dòng của Asia( Vì tất nhiên đây là đấu thủ ai cũng muốn hạ sát nhất ^^!) Chứ còn nói 1 dòng toàn diên để PVP, War, Job thì tớ nghĩ map này chỉ có CB+MS

Casual Gamer Avatar của boomxuoi

Level: 37 [?]
    Experience: 1.155.003
    Next Level: 1.209.937

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi trungdayy
    Thực sự tớ ko phải là đối thủ của cậu thật vì tớ 96 lại giáp nhẹ dame của speak lại quá lớn máu tớ có 37k chắc chỉ 3 hít( nasun cùi mà). Cậu cho tớ tỉ lệ win bow dòng của cậu với Bow thuần, Blade thuần ngang giáp( đánh đẹp ấy nha tức là không máu tím và Pin đen) mà Pin cũng được. cậu cho tớ tỉ lệ khách quan nha!(Còn nói thật, với cậu Kenzi mặc giáp vải nasun thường đánh với cậu (Nếu hết khả năng thì xác xuất cậu win chỉ là 15 đến 25%) Nhưng tớ không thể phủ định dòng của cậu lá dòng Asia ưu tú bởi vì xác suất hạ được CB+MS là cao nhất trong các dòng của Asia( Vì tất nhiên đây là đấu thủ ai cũng muốn hạ sát nhất ^^!) Chứ còn nói 1 dòng toàn diên để PVP, War, Job thì tớ nghĩ map này chỉ có CB+MS
    Tự tin quá máu 37k lv 96 chịu đc vip 3 hit thách kẹo :))

Casual Gamer Avatar của boomxuoi

Level: 37 [?]
    Experience: 1.155.003
    Next Level: 1.209.937

Thanks
    0
    Mình có chơi 1 char Bow+DK+Hỏa mới 96 thôi mình thấy char này hay,nhưng it người chơi.Cả sever Bạch Dương có 3 người( sever khác ko bít có ko) 1 la tớ 96 la cao nhất,2 là thằng bạn tớ bắt chước tớ mới 87 tên Themy 3 là 1 câu cũng 9x nhưng hình như ko thành công với char này nên chắc nghỉ Game ^^! Nói về toàn diện thì tớ ko dám nhận .Tớ chưa thấy sever Bạch Dương có bài viết nào nên mạn Phép liều viết 1 bài. Nhưng tớ mới 96 chưa đủ điều kiên tham gia tớ chắc chắn sẽ 100, nhưng đến lúc đó hết event huhu . Nên tớ mạn phép xin GM cho tớ ngoại lệ được ko ^^!. tớ giới thiệu qua nhân vật tuy mới 96 nhưng tớ hạ khá nhiều 100 của sever rùi hihi.
    1.Giới thiệu về class
    Tên nhân vật:__Kid_TN__
    Hiện đang sống và làm việc tại sever:Bạch Dương
    Thân chào các bạn:
    Chúng ta cũng thấy rằng chơi hệ bow(Phá thiên) có phần lợi thế và yếu thế...^^. lợi thế là có skil gọi là combow ngắt skil đối thủ rất hiệu quả tỉ lệ chí mạng cao đánh từ xa..... Nhược điểm thủ hơi yếu.Bow+DK+hỏa là kô chân chạy rùi..(sped shop thiếu gì).
    Đao Khiên là dòng giúp khắc chế điểm yếu của bow là thủ yếu ngoài ra cũng co skil hất ngã ngắt skil của các char khác. Và các skil liên hoàn làm đối thủ dính di trạng.
    Có người nói bow+DK 1 xa 1 gần ko ra ji. Tớ xin phủ định điều này. Đánh xa gần giúp tạo nhiều lợi thế Hơn là gần hẳn hoặc xa hẳn( tớ sẽ trình bày rõ sau khi được GM đồng ý hihi)
    Có người lại nói 2 dòng này đều đánh yếu sao dứt điểm được tớ lại xin Phủ Nhận điều này. Bow+DK+hỏa dame chắc chắn ko thua dame của bow thuần và DK thuần đúng ko các bạn. Còn các chuyên mục tiếp là cách Train, up skil, PVP nếu được GM cho Phép tham gia tớ sẽ dóng góp = tất sức lực của mình hihi.:D
    Dòng này mà ko sắm đc cây bow 98 +7 trở lên dame ngon thì có mà pvp húp cháo . Thời buổi này efect của blade cắn pill đen phát mất hút :)). Bow + DK + Hỏa phải có sự đầu tư mãnh liệt về VND

Hardcore Gamer Avatar của maimai_ngoc

Level: 45 [?]
    Experience: 5.066.276
    Next Level: 5.107.448

Thanks
    0
    bow thuần thì 10 ván ít cũng thắng 7 nếu bow chơi đẹp,còn blade ngang đồ nó thì có lẽ thua ,nhưng solo có mấy khi ngang đồ,ở sv bạch dương số blade giết dc mình chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi ,bạn cứ lên 100 đi rồi đánh cho nó tương quan chứ 100 đánh với 96 ngại lắm trận đấu chỉ vỏn vẹn 5s,char 96 giết dc 100 pro rồi hay mấy thằng 100 gà ,cõ lẽ khả năng thứ 2 nhiều hơn :))

Banned Avatar của kemmus

Level: 42 [?]
    Experience: 2.691.920
    Next Level: 3.025.107

Thanks
    0
    ôi bài dự thi này lần đấu tiên đc biết hĩ nghèo nà thông tin quá!

Thanks
    0
    Khó Quá MẤy Pác Ơi MuỐn ĐƯỢc Cái X2 CỦa MẤy Pác Gm MỆt ThẬt :(

Newbie Avatar của cucsulu94

Level: 22 [?]
    Experience: 45.070
    Next Level: 49.025

Thanks
    0
    Cậu ơi.cậu update nốt may skil của bảng Phi Thiên và Phá Thiên đi.

Banned Avatar của _NgayTroVe_

Level: 47 [?]
    Experience: 6.149.789
    Next Level: 7.172.237

Thanks
    4
    cái topic người ta gử bài dự thi hay là chỗ cho các ông spam vậy

Thanks
    0
    Chán quá sao lại ko sửa được nữa nhỷ

Newbie Avatar của cucsulu94

Level: 22 [?]
    Experience: 45.070
    Next Level: 49.025

Thanks
    0
    cau oi co ve doi thu cua cau.hoi nhuong cau...:D!!

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối