Trang 12/12 ĐầuĐầu ... 2101112
Hiện kết quả từ 111 tới 114 của 114

Chủ đề: [Nghệ thuật build char] Phù thủy - Mục sư(KS tất cả các bài từ trước)

Amateur Avatar của Chipkute007

Level: 31 [?]
    Experience: 316.145
    Next Level: 369.628

Thanks
    0
    Mấy koan gà Phù thủy . .

Lữ Khách Thông Thái Avatar của Hung_item

Level: 51 [?]
    Experience: 13.847.385
    Next Level: 13.849.320

Thanks
    0
    thực sự chia buồn
    tớ cũng đầy bất ngờ khi thí sinh tham gia lại chính là ban giám khảo!
    mình nhà quê đú làm sao đc với bọn ở tỉnh ( tay trong) :D

Newbie Avatar của phatlinh9093

Level: 26 [?]
    Experience: 117.221
    Next Level: 125.609

Thanks
    0
    Bài viết của a hay quá. Tiếc là ko đoạt giải :(

Amateur Avatar của RisaBB

Level: 32 [?]
    Experience: 434.708
    Next Level: 453.790

Thanks
    0
    Đẹt mẹ có cái topic bày tỏ bức xúc GM vào closed mẹ rồi.Bưng bít nó vừa thôi GM.Trước h mình chưa thấy ai bảo thủ,hèn hạ,làm sai ko biết xin lỗi người khác như bạn [GM]Hera này cả.Rẻ rách quá.Xin lỗi 1 câu thì ko ai hẹp hòi mà để bụng đâu.
    @Enthusiam:Bên kia closed rồi mình qua đây nói vậy.
    Bạn bảo mình cố chấp,đá đểu thì xin hỏi bạn có bao nhiêu người có ý kiến giống mình.Tại sao bạn chỉ quote mỗi bài mình rồi nhấn nhá cái phần "thí sinh làm BGK" thế nhỉ.Mà trong khi đó mình và 1 số bạn đã khẳng định cái đó là sai.Ko thể chấp nhận đc ngay từ đầu.Bạn cảm thấy làm vậy vẫn đúng thì mời bạn khẳng định là đúng ở đây để anh em dễ nói chuyện.
    Còn nếu bạn thích đá xoáy,đá đểu thì mình đá cho bạn xem:
    Lúc chưa có cái vụ này mình ngưỡng mộ bạn lắm lắm Enthusiam ạ.Từ thời bạn đạt danh hiệu "Phù thủy giả kim" cơ.Lúc đấy mình thấy bạn thật giỏi và ao ước sau này sẽ đc giống như bạn.Giờ mình thấy bạn cũng thường thôi.
    Bạn bảo mình là người ko còn gì nói thì chuyển đề tài liên tục vậy thì mình xin hỏi bạn cái này nhé.Lúc đầu bạn bảo mình ko đc giải thưởng kêu gào,rồi mấy cm sau lại bảo mình chuyển sang đề tài khuôn khổ,mấy cm sau nữa bạn lại chuyển sang đề tài đá xoáy đá đểu.Vậy thì ai mới là người chuyển đề tài liên tục đây.:)).Tự tay vả vào miệng à.Lập trường ban đầu của bạn đâu rồi.
    Bạn nói những người ko đc cái gì mới đá xoáy đá đểu,vậy cứ theo lí lẽ của bạn thì bài viết của bạn cũng éo ra gì,đc GM mời làm BGK,nuốt đc cái X2HH plus thì no bụng rồi đá xoáy gì nữa.Đúng ko nào??
    Ngay từ bài copy của Hlovo đã khẳng định Enthusiam tuyên bố chỉ tham gia cho vui chứ ko cần giải thưởng, mình với mọi người cũng đâu có động chạm gì đến bạn nữa đâu mà bạn cứ phải giật mình rồi xoắn lên như thế,hả bạn Enthusiam??
    GM hay CTV xóa cái cm này của mình cũng ko đc đâu.copy +paste thì nhanh lắm.Thôi cứ post ở nhiều topic cho chắc ăn.Nếu del bài thì nương tay để lại bài ở TLC nha các bạn.
    Cljck mình mượn cai topic xả 1 chút nhé.

Trang 12/12 ĐầuĐầu ... 2101112