Xem kết quả:

Số người bỏ phiếu
0. Bình chọn đã đóng
  • 0 0%
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 58

Chủ đề: [SRO]Với chúng ta SRO là gì? (SRO - Silkroad Online) game

FABLE♥Ô Mai Love Avatar của XinhKoNe

Level: 43 [?]
    Experience: 3.262.978
    Next Level: 3.609.430

Thanks
    2

[SRO]Với chúng ta SRO là gì? (SRO - Silkroad Online) game

Câu hỏi bình chọn: Chúng ta cần nhấn mạnh vấn đề gì để đất nước SRO thêm vững mạnh?

Với chúng ta SRO là gì?
    (SRO - Silkroad Online) game

Với game thủ trên toàn Thế Giới thì SilkRoad Online là sự lựa chọn hoàn hảo số 1 SRO luôn đứng trong hàng đầu bảng xếp hạng trên các website danh tiếng cũng như trong tâm hồn các game thủ toàn cầu.

SRO nơi tụ hội, giao lưu số 1 của game thủ toàn thế giới

Xin bạn đọc tham khảo kỹ hơn trong bài Hãy xem cách nhìn nhận của gamer thế giới về Silkroad Online

Với nhiều game thủ Việt Nam nói chung thì SRO thậm chí còn nhiều người được chưa biết đến nó --> SRO là số 0
    (SRO là niềm vui vô giá khi người ta được chơi nó, được trải nghiệm cảm giác lâng lâng khó tả, mềm mại ấm áp, đê mê đến thú vị.
    SRO là vô ích, vô giá trị khi người ta chẳng biết đến nó để được chơi, được thưởng thức game và được tiếp xúc để thấy cái chất hardcore toát ra từ mỗi game thủ SRO chúng ta)

Với những gamer thủ SRO như chúng ta, SRO là một niềm tự hào ta chôn kín bấy lâu nay, là một cuộc sống mới tồn tại song song với cuộc sống thực khi hằng đêm ta mơ về những sự việc trong SRO. Có đêm tôi mơ nhặt được SUN, ôi cảm giác thật sung sướng biết bao. Có những đêm tôi mơ về chủng tộc Ấn Độ, cái rún bỗng rung rung =.=

SRO là tất cả!

Thật vậy, hầu như tất cả niềm đam mê online của chúng ta phần lớn cũng được dồn vào SRO. Từ việc học hỏi kỹ năng máy tính, đến ngoại ngữ, văn hóa, tất cả đều được ta vận dụng trên mảnh đất SRO.

Chúng ta, những game thủ SRO đã có được cái nhận thức của toàn cầu, đã có được cái văn minh của thế giới, văn hóa của nhân loại. Chúng ta thuộc một đẳng cấp khác những phần còn lại. Chúng ta là những game thủ HARDCORE khi đã chọn SRO.

Nói cách khác, trong thế giới ảo chúng ta là những người trong cùng một nước SRO. Một đất nước 3D phát triển.

Trong đó Quân với Dân (G-M và GAMER) như cá với nước, phú hộ hay nông dân (Đại gia và HSSV), chiến sĩ (thiện chiến, giỏi war) đều là con em của đất nước, đều có vai trò và đóng góp trong những lĩnh vực riêng, không ai có thể thiếu ai. Nói cách khác chúng ta đang cộng sinh, đang cùng nhau tồn tại và phát triển.

SRO khi phải đối diện với những âm mưu bí mật. Có thể bạn chưa biết.
    Liệu chúng ta có thể đoàn kết, bỏ ngoài tai những lời ly gián
    để cùng nhau vượt qua, tiến tới và giành lấy vinh quang.

Muốn tồn tại, vững mạnh chúng ta phải biết đoàn kết. Chứ không bị ly gián, khích bác để gà cùng một mẹ cứ hoài đá nhau.

Muốn phát triển, hưởng lợi, huy hoàng chúng ta phải biết phối hợp ăn ý với nhau. Cùng gạt bỏ hiềm khích nhỏ để hướng đến cái lợi lớn, cái gì bỏ qua được thì bỏ qua, chín để làm mười.

Và muốn sống chúng ta phải phân biệt được đối thủ, kẻ thù chung của chúng ta là ai trước khi giải quyết vấn đề cá nhân.
    Gamer SRO hãy giúp game thủ Việt Nam chơi thử SRO để họ biết đến cái hay cái đẹp của chúng ta.

Dân có giàu thì nước mới mạnh, có nhiều người SRO chơi mới có nhiều bạn nữ, cân bằng về giới, có đông bạn chơi, có sự nể trọng kính nể khi ai đó biết bạn đang chơi SRO.

Gamer thủ nữ, những bóng hồng - Báu vật vô giá của thế giới online
    Biết đến bao giờ chúng ta mới được bắt gặp lại hình ảnh tuyệt đẹp này,
    câu trả lời nằm trong tầm tay của các bạn, những đấng mày râu đích thực

Ngược lại đất nước dân tộc SRO có mạnh mới được đầu tư cho thỏa đáng, nâng cao chất lượng dịch vụ, gamer mới được nâng cao chất lượng cuộc sống, tiến đến muốn gì được nấy. Và trên hết đó là niềm tự hào dân tộc (ảo thôi nha) được vênh váo với bọn bạn, hí hí, được show hàng với bất kỳ ai khi lụm SUN, đập đồ xịn, hay khám phá ra cái mới, cái thú vị.

Vậy tương lai SRO có phát triển sánh vai cùng các cường quốc khác trên thế giới trực tuyến hay không tất cả đều nằm trong tay chúng ta. Đó cũng là quyền lợi và nghĩa vụ của mỗi công dân SRO, mỗi game thủ Con dường tơ lụa.

Đất nước SRO có giành chiến thắng trong cuộc tranh đua khốc liệt
    đầy âm mưu và bóng tối của game giới Việt Nam hay không?
    Câu trả lời tất cả là ở chúng ta

Bạn đã sẵn sàng với con đường khai phá, với chân trời mới đang mở ra trước mắt?
    Hãy cùng chúng tôi rộng bước để một ngày chúng ta bay cao bay xa mở rộng thế giới của chúng ta.

Xin được nhắc lại một lần nữa. Chúng ta, những game thủ SRO đã có được cái nhận thức của toàn cầu, đã có được cái văn minh của thế giới, văn hóa của nhân loại. Chúng ta thuộc một đẳng cấp khác những phần còn lại. Chúng ta là những game thủ HARDCORE khi đã chọn SRO. Và nhiệm vụ của chúng ta là đi khai phá thế giới , đi mở mang bờ cõi, để phần còn lại của thế giới phải trầm trồ thán phục sức mạnh to lớn của game thủ SRO chúng ta.

Hình Ảnh đang được cập nhật ...
    Trong tiêu đề của bài viết mình xin được thêm từ khóa chủ đề bên trong cặp dấu[...] để bạn đọc dễ tìm kiếm và nắm rõ được đại ý và vấn đề mà bài viết đang đề cập đến, từ đó chúng ta sẽ có những buổi thảo luận thú vị và sát với chủ đề. Xin chân thành cảm ơn.

Quote Nguyên văn bởi __destroy__
    XinhKoNe hôm nay có cảm hứng gì đặc biệt không mà làm được hai bài hơi bị good đấy!
    Cảm ơn bạn.

XinhKoNe tớ văn dở chữ xấu, chỉ có một lòng yêu SRO, thương đồng bào (thương mến gamer SRO chúng mình ý)

Mọi khi ko dám gửi vô GVN vì lũ chim "heo" phản gián làm xấu đi hình ảnh SRO,
    Không dám gửi vào forum con đường tơ lụa vì xấu hổ, sợ không được phê duyệt.

Hôm nay bao nỗi lòng chất chứa trong tim được dịp thổ lộ. Cảm ơn bà con cô bác gần xa đã ghé thăm ủng hộ XinhKoNe.

Mặc dù theo mật báo, lũ chim "heo" phản gián đã đánh hơi ra XinhKoNe, XKN có thể bị ám toán ra đi không hẹn ngày trở lại, nhưng mong các bạn thấy chỗ nào XinhKoNe nói đúng thì hãy làm theo, thấy nói sai thì hãy phản bác.

XinhKoNe sẽ cố gắng hết sức mình để có những bài viết đem lại lợi ích thực tế hơn cho cộng đồng game thủ SRO nước nhà.

Xin hãy vì một đất nước SRO vững mạnh!
    Xin chân thành cảm ơn các bạn.

Quote Nguyên văn bởi radaxamaster
    văn chương in ít thôi, không lại biến thành dở hơi đó, lập luận hay, lí thuyết nhiều không cần phải bằng khoe mẽ hay dài dòng mà chả thấm đâu vào đâu.
    thuyết tương đối của Albert Einstein chỉ có 10 trang mà làm rung chuyển cả thế giới !

Thì ngay từ đầu tớ đã tóm các ý chính vào phần bình chọn rồi mà.

Quote Nguyên văn bởi XinhKoNe
    ◘Chúng ta cần nhấn mạnh vấn đề gì để "đất nước SRO" thêm vững mạnh?

•Tuyên truyền nền văn minh mới của SRO đến cộng đồng gamer VN, nâng cao số lượng bạn nữ chơi SRO
    •Quân với Dân như cá với nước.(GM với GAMER) đoàn kết nhất trí xóa tan hiểu lầm.
    •Dân có giàu thì nước mới mạnh.(Gamer có tin yêu SRO thì mới chịu bỏ tiền đầu tư, SRO mới mạnh)
    •Phú hộ góp công, nông dân góp sức(Đại gia đi nạp thẻ ăn chơi xả láng và HSSV đi quảng cáo hô hào cổ động)
    •Chiến sĩ tình báo(thiện chiến, giỏi war, siêu clone..) đấu trí với phản gián ngoại bang.
    •Văn ôn võ luyện (xây dựng cộng đồng SRO trên các forum thật vững mạnh)
    •Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau (Bỏ ngoài tai mọi lời khích bác xúi giục phản động của bọn phản gián ngoại bang)
    •Ý kiến khác (Vui lòng coment)
    •Phản đối: "Tôi ghét SRO"
    -Bạn nào muốn ngắn gọn xúc tích, đọc ít hiểu nhiều thì đọc xong bình chọn tick cái mình thích.
    -Bạn nào mê cái đẹp, mê hội họa thì xem tranh ảnh minh họa.
    -Bạn nào thích văn chương thì ngồi phê bình đống văn dở của tớ.
    -Cuối cùng ai yêu SRO có thể thấy SRO trong tất cả những gì tớ đã trình bày.

Trước khi đặt bút viết một bài báo nào tớ đều muốn bài viết của mình có thể chứa đựng một điều gì đó giúp ích được mỗi bạn đọc.

Từ nhưng bạn newbie cũng thấy được nhiều giải nghĩa và hướng dẫn có ích.
    Cho đến những bạn PRO đọc xong cũng thấy có nhiều điều đáng lưu tâm, chứ không phải thốt lên những câu như: ai mà chẳng biết, có thế mà cũng viết, đọc xong thấy phí thời gian của tôi quá, v.v...

Từ bài báo đầu tiên năm 16 tuổi cho đên nay đã 18 trăng tròn, nhưng phong cách của tớ vẫn không thay đổi, có cái gì đó cổ điển lễ nghi đượm chút ngốc ngếch.

Có lẽ cách viết của tớ bị ảnh hưởng nhiều từ anh họ, mặc dù anh ấy là người chuyên viết về kỹ thuật, không liên quan đến văn chương. Nhưng từ người anh ấy tớ đã học được nhiều điều, dù là lĩnh vực gì thì nó đều tuân theo những quy luật tất yếu, nếu nắm được các quy luật ấy và sử dụng đúng thời điểm, không gian thì ta có thể xoay chuyển càn khôn cải tạo thế giới.
    Đó cũng chính là điều mà tớ muốn áp dụng trong thế giới ảo, có thể nói nó là một sự thử nghiệm giúp tớ có được những trải nghiệm mới mà trong thế giới thực tớ không đủ điều kiện để thực hiện.

Và cuối cùng cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, bài viết thứ 3 trong tháng này sẽ ngắn ngoài sức tưởng tượng. Có thể nói là ngắn nhất trong tất cả các bài viết trước giờ của tớ. Nhưng nó sẽ rất thiết thực và hữu ích trong khoảng thời gian này của các gamer thủ chúng ta.

Xin chúc các thí sinh dự thi kỳ thi đại học sắp tới thành công với điểm số tuyệt đối để vào ngôi trường mà mình mong muốn. Hãy cố lên các bạn ơi, nếu thi đỗ các bạn sẽ bước chân vào nơi toàn những em xinh tươi mơn mởn và các anh bảnh trai dễ mến. Nếu có chót lên web hay vào game chơi thì mời bạn ra, sắp thi rồi phải cố gắng chứ ^__< Thi tốt nhé các bạn.

Hidden Content

Huyền thoại một thời...
    Chúc các em vững bước trên Con đường tơ lụa.
    Tràn đầy máu, nước mắt và vinh quang.

Amateur Avatar của Spyder

Level: 31 [?]
    Experience: 317.303
    Next Level: 369.628

Thanks
    0
    Lần đầu bóc tem.
    Game hay nhưng ít người chơi quá.
    Có tý kinh!
    Nhưng nguyệt không đều!

Amateur Avatar của banhmikute11

Level: 27 [?]
    Experience: 125.829
    Next Level: 157.092

Thanks
    0
    không ít đâu....các SV vẫn còn báo đầy ầm ầm kia kia

Thanks
    2
    Quote Nguyên văn bởi Spyder
    Lần đầu bóc tem.
    Game hay nhưng ít người chơi quá.
    Cảm ơn bạn đã khai trương :D
    Và đưa ra một sự thật phũ phàng không thể phủ nhận. Quả thật cộng đồng người chơi SRO rất đông, nhưng so với số gamer Việt Nam lên đến con số hàng triệu thì vẫn là ít.

Nếu ai ai cũng thấy rõ được cái hay cái đẹp của SRO như chúng ta thì thế giới SRO sẽ nhộn nhịp và phồn vinh hơn bao giờ hết. Nhà phát hành sẽ có tiền đầu tư nâng cấp, còn gamer sẽ nhận được những niêm vui khôn tả không bao giờ kết thúc. Thật hạnh phúc biết bao khi được chơi SRO với những người mình thích, các bạn nhỉ
    Hidden Content

Huyền thoại một thời...

Newbie Avatar của a02803820314

Level: 14 [?]
    Experience: 4.902
    Next Level: 5.517

Thanks
    0
    hien tai rat muon choi game ma khong co acc dang ky thi 1 ngay chua nhan dc mail ai giup do cho xin 1 acc bo dy duoc khong

Newbie Avatar của anhyeu

Level: 25 [?]
    Experience: 87.424
    Next Level: 100.000

Thanks
    0
    SRO la gi nhi?Bay gio toi nghi mai ma khong hieu,toi ghet nhat trong Sro la cac vi luon bay ra nhung tro` nhu quay xo so de muu loi rieng,Sro Sun quay ra nhu rac',bay gio lai them mot lan nua khuyen khich quay xo so!Ve dep cua Vu khi Sun gio ko con nua,co le day la dot hot' tien lan cuoi cua cac vi quan li Game Sro vi sap toi game nay coi nhu nat hon tuong tau.chi 1 chu~*Chan'*

Newbie Avatar của a02803820314

Level: 14 [?]
    Experience: 4.902
    Next Level: 5.517

Thanks
    0
    ai co acc cho xina cc di acc bo di y lam gi ma xoan nhau the

Pro Gamer Avatar của __destroy__

Level: 38 [?]
    Experience: 1.407.916
    Next Level: 1.460.206

Thanks
    0
    XinhKoNe hôm nay có cảm hứng gì đặc biệt không mà làm được hai bài hơi bị good đấy!
    DỊCH VỤ CHẠY LV TẠI SV BẠCH DƯƠNG ANH EM NÀO CÓ NHU CẦU ALO 01675.416.658.
    GD Bằng ATM hoặc tại nhà mình:
    Lương Đình Nhượng số TK:8404215013367 Ngân hàng Agribank cao lộc- Lạng sơn.
    Hoặc TK:711A60103803 Tại ngân hàng ViettinBank TP Lạng sơn- Lạng Sơn

Amateur Avatar của millenear

Level: 27 [?]
    Experience: 138.308
    Next Level: 157.092

Thanks
    0
    Tính ra số lần log acc trong 2 năm trở lại đây.1 ngày 20 lần(8 lần 1 phát chưa kể dis ra dis vào.1 tháng 600 lần. 1 năm du di là 7000 lần.2 năm là 14000 lần.Chưa tính 2 năm trước nữa.Vị chi rơi vào tầm 20000 lần.

Thanks
    2
    Quote Nguyên văn bởi __destroy__
    XinhKoNe tớ văn dở chữ xấu, chỉ có một lòng yêu SRO, thương đồng bào (thương mến gamer SRO chúng mình ý)

Mọi khi ko dám gửi vô GVN vì lũ chim "heo" phản gián làm xấu đi hình ảnh SRO,
    Không dám gửi vào forum con đường tơ lụa vì xấu hổ, sợ không được phê duyệt.

Hôm nay bao nỗi lòng chất chứa trong tim được dịp thổ lộ. Cảm ơn bà con cô bác gần xa đã ghé thăm ủng hộ XinhKoNe.

Mặc dù theo mật báo, lũ chim "heo" phản gián đã đánh hơi ra XinhKoNe, XKN có thể bị ám toán ra đi không hẹn ngày trở lại, nhưng mong các bạn thấy chỗ nào XinhKoNe nói đúng thì hãy làm theo, thấy nói sai thì hãy phản bác.

XinhKoNe sẽ cố gắng hết sức mình để có những bài viết đem lại lợi ích thực tế hơn cho cộng đồng game thủ SRO nước nhà.

Xin hãy vì một đất nước SRO vững mạnh!
    Xin chân thành cảm ơn các bạn.
    Hidden Content

Huyền thoại một thời...

• Trang 1/6 123 ... CuốiCuối