Trang 3/7 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 67

Chủ đề: [Nghệ Thuật Build Char]Đại Đao-Hỏa-Nội Công (chi tiết và sinh động^-^)

Casual Gamer Avatar của peyeung0c

Level: 37 [?]
    Experience: 1.105.322
    Next Level: 1.209.937

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi huythang112
    ZêLô :D
    DC/TS đã lên 100 ^^ có điều chưa đập đồ được, bạn cố gắng sưu tầm thêm clip pvp nưa đi .nếu cần ngừoi để pvp và quay phim cho phong phu' clip thi gửi tin nhắn vào char trong game vao 1 trong cac char kia cho mình nhé. bow/đk/hỏa (_CaMap_IX) ĐC/TS(__CaVang__) TS/MS( LK_LynhXynh) DC/MS (moi 90 chua pvp duoc :D )
    Trước tiên cảm ơn bạn nha.Tuy chưa quay đựoc clip pvp với bạn nhưng pvp với bạn rất vui :D.Có gì mình sẽ gửi tin nhắn trong game nha.Mình đang thiếu clip pvp với DC. ;)

Newbie Avatar của Can_1_KaiTen

Level: 13 [?]
    Experience: 3.333
    Next Level: 4.033

Thanks
    0
    Trong Clip Pvp CB/MS clip 2 tôi da nói đánh k cu kick thích do xit danh thang lai dua len forum . sao ko dánh voi nhung pro CB MS nhu HoliGan, _l_Cloud_l_.. voi lai trong clip LoToMoXop danh ji` y' dinh di trang tan ra~ ma` ko giai doc van lao dau vao danh' ))))))))

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi Can_1_KaiTen
    Trong Clip Pvp CB/MS clip 2 tôi da nói đánh k cu kick thích do xit danh thang lai dua len forum . sao ko dánh voi nhung pro CB MS nhu HoliGan, _l_Cloud_l_.. voi lai trong clip LoToMoXop danh ji` y' dinh di trang tan ra~ ma` ko giai doc van lao dau vao danh' ))))))))
    Thắng thua có quan trọng đâu bạn ( .Mình cũng đánh giá khả năng thắng được CB-MS là rất thấp.Những clip minh đưa lên là nhưng clip thắng được CB-MS ít ỏi mục đích để hướng dẫn newbie cách nắm cơ hội khi pvp với dòng này.Bạn thấy không hài lòng khi CB-MS pro vậy mà lại thua ĐĐ sao :-@

Amateur Avatar của HoaMuoiGio17

Level: 34 [?]
    Experience: 560.225
    Next Level: 677.567

Thanks
    0
    thằng Cloud ra sama chả bao h thấy solo lv100,hồi đó lky 9x mà nó còn đánh thua lại còn đem khoe là pro :)) bó tay
    Mấy clip pvp toàn đánh 3round có thắng có thua,còn đối thủ ko jải dị trạng là do cách pvp của họ lúc đó thế nào, kiủ này chắc dolly fải vào đây cám ơn là đưa clip dolly thắng lên chắc ^:)^
    Có ai xem clip rồi để ý bạn tên gì, thua là gà đâu mà cay cú thế xem clip mà như vặt là tìm sâu thì bó tay ^:)^

JangNaRa

Thanks
    0
    đã update clip war job.Vì dung lượng mỗi clip khá lớn (gần 4G/clips) nên hình ảnh không được rõ nét.Và lại theft là nghề cần chờ đợi nên đoạn clip quá dài,mình đã tăng tốc độ clip lên 150%.Khó xem 1 chút mong mọi người thông cảm nha ;).

Newbie Avatar của huythang112

Level: 24 [?]
    Experience: 64.336
    Next Level: 79.247

Thanks
    0
    bạn ơi trước tiên mình muốn nói với bạn câu này nha : khi người ta viết bài thì clip chỉ có tính chất minh họa cho bài viết thêm sinh động mà thôi.map sau ko biết thế nào chứ map này có 1 điều mà ai cũng biết là dòng asi ful set +5 cung rất khó có cơ hội thắng được cb/ms cung ful set +5 .bạn nên có 1 cách nhìn khác về nhung clip trong nghệ thuật buil char này đi,bởi vì không có dòng nào la vô đối cả .những bài viết này đơn giản là giống như bảng hướng dẫn sử dụng thuốc trước khi uống mà thôi (

Pro Gamer Avatar của vophucuong

Level: 42 [?]
    Experience: 2.935.084
    Next Level: 3.025.107

Thanks
    0
    bạn nên học thên ghost 1s nữa để nắm chắc phần thắng với CB MS hơn !!! chúc bạn thành công về bài viết

Amateur Avatar của DelitaHyrai

Level: 32 [?]
    Experience: 408.122
    Next Level: 453.790

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi HoaMuoiGio17
    thằng Cloud ra sama chả bao h thấy solo lv100,hồi đó lky 9x mà nó còn đánh thua lại còn đem khoe là pro :)) bó tay
    Mấy clip pvp toàn đánh 3round có thắng có thua,còn đối thủ ko jải dị trạng là do cách pvp của họ lúc đó thế nào, kiủ này chắc dolly fải vào đây cám ơn là đưa clip dolly thắng lên chắc ^:)^
    Có ai xem clip rồi để ý bạn tên gì, thua là gà đâu mà cay cú thế xem clip mà như vặt là tìm sâu thì bó tay ^:)^

JangNaRa
    Cái thằng này tao có kiếm chuyện j với mày chưa mà mày toàn nói tao đánh 9x . Tao solo ở samakan thì ai chẵn biết chỉ có máy thằng ngu như mày mới thấy tao đánh 9x . Chắc cái thằng 9x bị đánh là mày quá mài thấy tao đánh 9x mài ức chế ? vậy mài cố gắng chay len 100 kiểu gì tao cũng tiếp ok

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi DelitaHyrai
    Cái thằng này tao có kiếm chuyện j với mày chưa mà mày toàn nói tao đánh 9x . Tao solo ở samakan thì ai chẵn biết chỉ có máy thằng ngu như mày mới thấy tao đánh 9x . Chắc cái thằng 9x bị đánh là mày quá mài thấy tao đánh 9x mài ức chế ? vậy mài cố gắng chay len 100 kiểu gì tao cũng tiếp ok
    Yêu cầu bạn an nói lịch sự,khiêm tốn và tỏ ra là người có văn hóa 1 chút :) Cách an nói của bạn có vẻ không được lòng mọi người thì phải [-X .
    Đây là nơi post bài viết của người ta tránh spam,khiêu khích nhau.Hãy tự trọng :@)

Amateur Avatar của DelitaHyrai

Level: 32 [?]
    Experience: 408.122
    Next Level: 453.790

Thanks
    0
    Ghê nhỉ solo với mình toàn chữi vào đây giả danh tri thức . CÒn cái comment ở trên là do ức chế . bão mình toàn đánh 9x hài . Xin khẳng định lại
    thằng Cloud ra sama chả bao h thấy solo lv100,hồi đó lky 9x mà nó còn đánh thua lại còn đem khoe là pro bó tay
    Chưa bao h tự nhận là pro còn thua lucky thì cách đây khoãng mấy ngày thi đã solo với Lucky khoảng 7->10 ván kết quả thế nào thì xin mời HoaMuoiGio17 hỏi sẽ rõ . Đừng bao h nói những điều mà mình chưa biết. đừng để những j mình nói ra là bằng chứng chống lại mình

Trang 3/7 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối