Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: onpoint trong ongame dung de mua j vay?

Newbie Avatar của killership

Level: 12 [?]
    Experience: 2.329
    Next Level: 2.912

Thanks
    0

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Đẳng Cấp Là Mãi Mãi! Avatar của Mèo Yêu

Level: 33 [?]
    Experience: 521.200
    Next Level: 555.345

Thanks
    48
    Chào bạn, bạn đọc và kham khảo nhé
    Qua 1 số thông tin từ web,tôi tổng hợp lại 1 bài để giúp mọi người thấy rõ eCash và ePoint khi dùng chúng ta có những gì

Thẻ eCash là là thẻ nạp tiền dành cho tất cả các game online do VDC và VDC-Net2E phát hành.
    Với 1 thẻ eCash khi bạn nạp vào tài khoản trên trang chủ của eCash,hệ thống sẽ tự động cộng cho bạn 2 thông tin vào tài khoản của bạn là eCash và ePoint.

Vậy ở đây eCash và ePoint là gì.sau đây là 1 số giải thích về 2 vấn đề này
    • eCash : là đơn vi tiền ảo trong game khi bạn nạp thẻ trong game dùng để mua các món đồ trong siêu thị
    • ePoint : là đơn vị tích luỹ điểm thưởng khi bạn nạp thẻ eCash.cái này sẽ dùng để tham gia các chương trình khuyến mãi của VDC Net2e

Vậy Thẻ eCash có lợi gì cho bạn khi nạp nó vào tài khoản . Đây là những điểm lợi thế rõ rệt nhất
    • Từ eCash bạn có thể chuyển thành silk trong CDTL với mệnh giá đã công bố 8eCash = 1 silk. Tức là bạn có thể dùng silk trong CDTL để mua các món trong siêu thị đồ xin hay dư thừa silk thì chuyển về eCash (cái này tui nghĩ là sẽ có) .Hình thức nạp eCash như vậy có thể hơi bất tiện nhưng về lâu dài có lẽ sẽ tiện khi bạn chơi nhiều game của VDC Net2e (ngoài CDTL).
    • Vd : Nếu bạn ko chơi CDTL nữa ,nếu còn silk thì có thể quy đổi về ecash để chuyển sang sử dụng vào game khád.

• ePoint có lẽ sẽ là cái chúng ta nên quan tâm nhiều nhất.Nó chính là gía trị tích luỹ điểm thưởng khi nạp eCash. Tức là khi mua 1 thẻ eCash bạn sẽ có
    Thẻ eCash = eCash + ePoint

• Với số điểm ePoint này khi có các đợt khuyến mãi của công ty VDC Net2e thì bạn có thể sử dụng nó để tham gia hay quy đổi về eCash (có thể ).Nếu ePoint càng nhiều thì bạn càng thấy có lợi . Nó sẽ như 1 món quà miễn phí bạn được tặng thêm khi mua thẻ mà bạn ko thể thấy ngay trước mắt (chắc về lâu dài quá )
    • ePoint chính là hình thức thưởng điểm độc đáo và mới nhất hiện nay tại việt nam .Bạn vừa mua thẻ mà vẫn kèm theo khuyến mãi ^^

Như vậy theo giá tình hình của mọi người là 800 đ =1 silk= 8eCash nhưng nếu tinh kĩ 1 chút chúng ta sẽ thấy rẻ hơn cái giá 800 đ.Ko đến nỗi tệ phải ko anh em :o
    Có lẽ đây là chút it hiểu biết về 2 loại eCash và ePoint .

Thân
    Lần sửa cuối bởi Mèo Yêu; 04-10-2013 lúc 10:02 PM
    Yahoo hỗ trợ cho các gamer về game ongame và Chiến ca
    Hidden Content