Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: mỗi ngày chứng kiến bọn hack dissconect

Newbie Avatar của vocam73

Level: 15 [?]
    Experience: 6.800
    Next Level: 7.465

Thanks
    0

Thumbs up mỗi ngày chứng kiến bọn hack dissconect

Cho hỏi? tại sao mỗi ngày tôi vào ongame chơi, đều chứng kiến cái cảnh bọn hack disconnect thường xuyên, mà không biết GM có nhìn thấy được không và có giải quyết được gì không? quyền lợi khách hàng và quyền lợi ongame có bảo tồn được không? hiện giờ ngày nào tôi cũng chứng kiến và biết rất rõ, hiện giờ khách hàng ongame ngày một vắng đi là cũng do bi bọn bất lương hack . Nãn quá ồi quản trị ongame ơi!

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Newbie Avatar của tomatolh1708

Level: 16 [?]
    Experience: 9.233
    Next Level: 10.000

Thanks
    0

la sao??

hack disconect la sao vậy bạn?

Newbie Avatar của vocam73

Level: 15 [?]
    Experience: 6.800
    Next Level: 7.465

Thanks
    0
    Quote Nguyên văn bởi tomatolh1708 Xem bài viết
    hack disconect la sao vậy bạn?
    Nghĩa là khi bạn vào phòng chơi khi vừa chia bài ra thằng hack nó kick bạn làm mag bạn bị dứt kết nối, bạn sẽ bị lũng bài giờ bạn rõ chứ

Newbie Avatar của duocvamat73

Level: 12 [?]
    Experience: 2.265
    Next Level: 2.912

Thanks
    0

Phòng chống hack như thế nào?

Quote Nguyên văn bởi vocam73 Xem bài viết
    Cho hỏi? tại sao mỗi ngày tôi vào ongame chơi, đều chứng kiến cái cảnh bọn hack disconnect thường xuyên, mà không biết GM có nhìn thấy được không và có giải quyết được gì không? quyền lợi khách hàng và quyền lợi ongame có bảo tồn được không? hiện giờ ngày nào tôi cũng chứng kiến và biết rất rõ, hiện giờ khách hàng ongame ngày một vắng đi là cũng do bi bọn bất lương hack . Nãn quá ồi quản trị ongame ơi!
    Cho hỏi có cách nào phòng chống hack disconnect mau binh cho người chơi không bạn?

Newbie Avatar của phuongntnt1

Level: 16 [?]
    Experience: 8.983
    Next Level: 10.000

Thanks
    0

bon hack dog tran lan ma ongame potay

neu no ko lam bi ngat ket noi thi lam sao no hack duoc bai chu.....ban 4 nguoi no van hack dc nhung sat xuat it win hon,,, con phong 2...3 nguoi choi thi bon dog do hack bai dep hon

Newbie Avatar của phuongntnt

Level: 14 [?]
    Experience: 5.292
    Next Level: 5.517

Thanks
    0

Thumbs up bọn hack

Quote Nguyên văn bởi vocam73 Xem bài viết

cũng vì vậy mà ongame làm ăn thất bại...nếu không có bọn hack thì ongame làm ăn mới trụ....vì ngừoi ta cũng chỉ ngu 1 lần là nạp thè....ongame không ngăn chặn được bọn hack nên mỗi ngày mới ít hơn....không những hack rớt mạng mà còn hack lấy bài....nhất là khi nhân 3 và 4 là chúng hack 1 ngừoi để lấy bài của ngừoi đó...tui chơi hằng ngày chứng kiến bọn hack mà tức thằng ongame...giờ chỉ chơi free thôi....hy vọng ongame sớm hiểu nhận biết...để mọi ngừoi còn ủng hộ..chứ cứ làm ngơ thì ongame sẽ vắng hơn hiện nay