Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Top game Android hot mới ra mắt cho mobile

Newbie Avatar của ngoc1991992

Level: 21 [?]
    Experience: 30.862
    Next Level: 38.246

Thanks
    0

Talking Top game Android hot mới ra mắt cho mobile

Đua xe bắn súng 2013 (HOT)

Những tay đua siêu hạng, những chiếc ô tô siêu khủng. Bạn đã phải là một người có tinh thần thép để tham gia đường đua tử thần này. Với hàng trăm mẫu xe của các nhãn hiệu nổi tiếng trên thế giới kèm theo với những quốc lộ đông đúc ở khắp nơi.

Tải game dua xe

Đua ô tô 3D

Chào mừng bạn đã đến với cuộc đua tranh giải thường niên của những chiếc siêu xe tý hon. Trong chặng đua này các bạn sẽ tham cùng với những tuyển thủ khắp mạnh nhất đến từ khắp châu lục và bạn sẽ phải vượt qua những tuyến phố nổi tiếng ở khắp nơi trên thế giới. Hãy sẵn sàng tham gia trận đua với những chặng đường ngoằn ngèo nhất của chúng tôi nhé!

Tải game Dua xe 3D

Đua mô tô 3D - Ma tốc độ

Ma tốc độ là một game đua xe vô cùng thú vị trện hệ điều hành Android. Bạn đã thử chưa nào? Với rất nhiều mẫu xe đua đẹp mắt, bạn hãy chọn cho mình một chiếc moto sành điệu nhất để trở thành một tay đua cừ khôi, dễ dàng chinh phục các chướng ngại vật và vi vu trên những đường phố nổi tiếng nhé.

Tải game Dua mo to 3D

Đột kích 2014

Một ngọn đồi bình yên,một bờ biển thanh bình...Nay đã là chiến trường máu lửa. Bạn có phải là chiến binh dũng cảm để đem mọi thứ trở lại như xưa không? Cách chơi đơn giản (nghiêng trái ngiêng phải để bán súng tiêu diệt kẻ thù). Hệ thống vũ khí + nhiệm vụ phong phú với 3 hệ chơi đảm bảo đem lại sự thú vị cho bạn.

Tải game Dot kich

Biệt đội

Những kẻ khủng bố trong thành phố,đột nhập ngân hàng,sòng bạc,tiệm vàng,cướp tài sản làm giàu,luôn phải cảnh giác cao độ với cảnh sát,chống lại cảnh sát,trong rất nhiều tình huống đã phải nghĩ ra những kế hoạch siêu phàm của mình.hãy thử 1 làm khủng bố để hiểu cảm giác nhé.

Tải game Biet doi
    Lần sửa cuối bởi ngoc1991992; 10-04-2013 lúc 03:41 PM

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Thanks
    0

Red face Tiếp tục cập nhật này

Topic tiếp tục cập nhật thêm nhiều game mới cực HOT
    Lần sửa cuối bởi ngoc1991992; 09-13-2013 lúc 10:38 AM

Thanks
    0

Topic tiếp tục cập nhật thêm nhiều tựa game và những phiên bản game mới cực HOT

Thanks
    0
    Game mới cực đỉnh lên Top nào !!!!

Banned Avatar của vu0ngnv

Level: 32 [?]
    Experience: 371.633
    Next Level: 453.790

Thanks
    0
    Sao mình ko tải dk Đọt kicks 2014 thế???

P/s:vtc12 cuộc sống muôn màu.

Newbie Avatar của latdat58

Level: 20 [?]
    Experience: 27.280
    Next Level: 29.658

Thanks
    0
    Trò chơi được sản xuất dựa theo bộ phim hoạt hình cùng tên game pokemon huấn luyện thú nuôi mới hấp dẫn nhất. Cách tai game chem trai cay cho dien thoai đơn giản và tiết kiệm thời gian nhất. Trang download game chien thuat hay nhất mọi thời đại. Hãy thư giãn với tro choi chem hoa qua vui nhộn. Trang web tổng hợp những game dua xe 2d, 3d, địa hình...hấp dẫn
    Lần sửa cuối bởi latdat58; 02-17-2014 lúc 02:53 PM

Newbie Avatar của markshop

Level: 20 [?]
    Experience: 29.237
    Next Level: 29.658

Thanks
    0

hỏi thêm

Tải game có phải mất tiền kích hoạt không vậy các bác :D

Newbie Avatar của website23

Level: 15 [?]
    Experience: 7.257
    Next Level: 7.465

Thanks
    0
    Chắn Vạn Văn – Chơi chắn Online hay Bài Chắn là một trò chơi bài lá cải tiến và đơn giản hóa từ trò Tổ tôm. Đây là trò được biết đến như một trong những trò chơi dân gian quen thuộc, phổ biến của người Việt Nam xưa.

Trải qua hàng trăm năm, Chắn vẫn được gìn giữ và phát triển cho đến ngày nay. Với mong muốn đem văn hóa đánh chắn online lên mobile, kết nối cộng đồng Chắn thủ khắp mọi miền đất nước, Chắn Vạn Văn Online đã ra đời để phục vụ mục đích đó.

Choi chan online, danh chan online

Nguồn : http://choichanonline.net

- Bạn sẽ thấy đồ họa tuyệt vời của Chắn Vạn Văn mang đậm dấu ấn của làng quê Việt xưa. Hệ thống huân chương tuyệt đẹp với nhiều cấp độ, bảng xếp hạng phong phú giúp bạn thỏa sức tranh tài với hàng ngàn Chắn thủ khác.

– Chơi Chắn Vạn Văn, bạn có thể dễ dàng thấy hình ảnh Chí phèo, Thị Nở, ông Lý trưởng ngồi rung đùi chờ Ù bạch thủ. Bác dân đen so tài cùng anh Cai đội …

- Giao diện thân thiện và dễ chơi, âm thanh sống động như ngoài đời thật, Chắn Vạn Văn sẽ chinh phục những chắn thủ khó tính nhất.

- Rất nhiều chương trình khuyến mại hấp dẫn dành cho các Chắn thủ cùng cơ hội nhận nhiều phần quà giá trị khác.
    Đến với Chắn Vạn Văn, bạn sẽ thực sự được hòa mình vào dòng chảy của Chắn Việt mọi lúc mọi nơi.

Với cộng đồng chơi Chắn Online đông đảo, lịch sự và chơi đẹp. Khi đánh chắn online, bạn sẽ cảm nhận được như chơi Chắn ngoài đời thực.