Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 345
Hiện kết quả từ 41 tới 42 của 42

Chủ đề: Quy Định Xử lý Bug Out 1s - Bug Ghost - Kẹp Bò (Nơi tiếp nhận tố cáo)

Newbie Avatar của yunyin

Level: 11 [?]
    Experience: 1.762
    Next Level: 2.074

Thanks
    0

Xin GM mở khóa ac vì lỗi Kẹp Bò (tố cáo sai do nhầm lẩn)

Mình Trong game tên YunLee, Job YunLeeTrade sever ThanhLong, mình xin cho bạn Tên Ingame la BVCR Job TGA_ThieuNhi vì lỗi kẹp bò đã bị khóa ac. Theo mình biết ngay tại thời điểm đó mình mang bò trướuc cỏng đôn hoàng đứng xem đánh nhau trong bò lúc đó đang có hàng 1 khoảng thời gian quên bơm máu cho bò thì thief máy làm cho bị rớt hàng, ngay tại thời điểm đó Thief người mà Bảotie6u đứng đó rất nhiều, khi bị rớt hàng thì tôi bị thief người giết và ko biết nhớ là ai đã kêu là Kẹp bò, sau đó tôi cũng lấy được hàng nhờ bảo tiêu lấy lại dùm. Nên việc TGA_ThieuNhi Kẹp bò để cướp hàng mình thì không đúng vì bạn ấy đi cùng tôi từ Trường An về Đôn Hoàng do trước tôi có chơi sever Thái Dương bạn ấy cũng chơi cùng sever 2 ae vừa đi vừa ôn lại chuyện xưa, Hôm nay bạn ấy có gặp lại tôi bằng ac khác và có kể lại cái vụ bị khóa ac.
    Nên Tôi nay lên xin GM có thể tháo ac của bạn ấy ra dùm bởi việc bạn ấy kẹp bò để lấy hàng của tôi là không đúng mà chỉ là sự nhầm lẩn giữa những người chơi mà thôi. Nếu tôi nói sai thì Bạn có thể khóa ac của tôi.
    tên ac bị giam là BVCR tên ingame, Job la TGA_ThieuNhi, Mail của bạn ấy là PhanHuuDien25-101990@gmail.com.
    Xin Chân Thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi yunyin; 05-31-2017 lúc 11:49 PM

Chủ nhiệm CLB Hải Phòng Avatar của miss_h88

Level: 38 [?]
    Experience: 1.274.769
    Next Level: 1.460.206

Thanks
    0
    GM giải quyết nhân vật này ghost GD phá hoại cấu trúc game theo noi quy quy định của NPH như trong đây
    SV : 3Job Thanh Long

Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 345