Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Tìm Lại Anh Em Nam Thập Tự

Newbie Avatar của bimbim12345

Level: 8 [?]
    Experience: 639
    Next Level: 674

Thanks
    0

Tìm Lại Anh Em Nam Thập Tự

chào tất cả anh em trên mảnh đất tơ lụa cả xưa và nay. Tôi là một kẻ khi xưa đã từng bỏ học để ngồi làm cướp cả đêm cả ngày. Tôi đã phải bỏ lại game để bắt đầu lại từ đầu nay cũng được hơn chục năm rồi tôi muốn tìm lại anh em SV NamThapTu khi xưa. Đặc biệt là liên minh thief. Tôi MrTayGa build: Chiến Binh+Mục Sư. Anh em nào biết thông tin gì về thành viên Guild: Korea (Kr___: Guild này anh An làm chủ) ThăngLong( Ares__) hay (Au__: guild này do anh Kin char Tần Vương làm chủ) thì để lại comment ở dưới nhé. Chân thành cảm ơn !!!

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Pro Gamer Avatar của duongtu81

Level: 41 [?]
    Experience: 2.430.968
    Next Level: 2.530.022

Thanks
    1
    Quote Nguyên văn bởi bimbim12345 Xem bài viết
    chào tất cả anh em trên mảnh đất tơ lụa cả xưa và nay. Tôi là một kẻ khi xưa đã từng bỏ học để ngồi làm cướp cả đêm cả ngày. Tôi đã phải bỏ lại game để bắt đầu lại từ đầu nay cũng được hơn chục năm rồi tôi muốn tìm lại anh em SV NamThapTu khi xưa. Đặc biệt là liên minh thief. Tôi MrTayGa build: Chiến Binh+Mục Sư. Anh em nào biết thông tin gì về thành viên Guild: Korea (Kr___: Guild này anh An làm chủ) ThăngLong( Ares__) hay (Au__: guild này do anh Kin char Tần Vương làm chủ) thì để lại comment ở dưới nhé. Chân thành cảm ơn !!!
    Hồi trc chơi ở NTT acc Hieu_phong chả biết ai còn nhớ :)). Đọc xong lời kêu gọi bao ký ức lại ùa về.
    Nam mô a di đà phật sos,som,sun (gì cũng được) ơi rơi ra đe....[-O<,^:)^

Tộc Trưởng BĐC Avatar của Pro_1_Thoi

Level: 43 [?]
    Experience: 3.173.281
    Next Level: 3.609.430

Thanks
    6
    tất cả những cái tên thớt kể mình đều nhớ tuy chưa gặp ngoài đời
    nhưng bỏ ntt lâu rồi, nói chính xác hơn là bỏ nát 2 em lâu rồi
    PS: None G Banh_Da_Cua
    Cuộc sống không được như mơ khi vô hồn nhạc, vô hồn thơ

Cộng Tác Viên Avatar của KhuynhThanh

Level: 50 [?]
    Experience: 11.106.992
    Next Level: 11.777.899

Thanks
    0
    AirBlade - Phù Thủy & Thuật sĩ map 100 tung hoành cùng ae Lm ARES huyết chiến long kỳ.
    Lâu quá rồi :)

Newbie Avatar của chungnx2

Level: 2 [?]
    Experience: 13
    Next Level: 26

Thanks
    0

Cool

Quote Nguyên văn bởi bimbim12345 Xem bài viết
    ----------------
    9 năm hôm nay vào đây vô tình em lại gặp anh, em Chung cầm BiOStart PT-MS, 1 thời cầm MrTayGa chạy lv trong bai 99,
    (Au__: guild này do anh Kin char Tần Vương làm chủ), cái đội này thì em có tí thông tin đấy vẫn còn họp mặt hàng tháng với 2 thanh niên,