Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Lựa chọn lắp đặt camera quan sát tốt nhất

Newbie Avatar của cameratranvi

Level: 5 [?]
    Experience: 129
    Next Level: 173

Thanks
    0

Lựa chọn lắp đặt camera quan sát tốt nhất

Cho dù bạn đang tìm cách bắt một tên tội phạm trong hành động hay nắm bắt bản chất tốt nhất, camera kích hoạt chuyển động có thể cung cấp cho bạn cảnh quay chất lượng ngay khi phát hiện chuyển động, giúp bạn tiết kiệm thời gian để bạn không phải xem qua hàng giờ video . Có nhiều loại camera chuyển động camera quan sát bao gồm: camera đèn pha, camera lồng, camera vòm mini, camera HD qua camera analog, camera an ninh góc siêu rộng, camera gia đình thông minh, camera gia đình ngoài trời không dây, đạn hồng ngoại ban đêm camera an ninh, camera an ninh đạn HD 3MP ngoài trời và camera PTZ ngoài trời zoom quang không dây. Trong tháng này, camera Trần Việt có mặt để giải thích về lợi ích của từng loại lắp đặt camera tại tphcm và có mặt để giúp bạn cùng với camera tốt nhất phù hợp với nhu cầu của bạn.

Camera an ninh ngoài trời của bạn cần những tính năng gì?
    Nếu bạn đang tìm cách bảo vệ tòa nhà của mình ở bên ngoài hoặc bắt được cảnh quay về động vật hoang dã tại địa phương, camera của bạn sẽ cần phải chống nước và chống thời tiết vì những thiết bị này sẽ bị hỏng nhanh chóng.
    Ngoài ra, có những yếu tố khác bạn sẽ muốn xem xét bao gồm các yếu tố sau:
    Bạn có cần bảo hiểm giám sát ngoài trời rộng?
    Xem xét những gì bạn muốn chụp vì góc nhìn của camera sẽ giúp trở thành một yếu tố quyết định trong tìm kiếm của bạn cho lắp đặt camera kích hoạt chuyển động hoàn hảo. Tất nhiên, ống kính góc rộng sẽ bao phủ nhiều diện tích hơn, điều đó có nghĩa là một camera có thể đủ cho công việc - thay vì chi tiền cho nhiều camera với phạm vi hạn chế.
    Bạn có yêu cầu độ phân giải video chất lượng cao?
    Độ phân giải của camera càng cao, hình ảnh càng rõ ràng - điều này rất quan trọng khi thiết lập các tính năng cho bọn tội phạm hoặc chọn một hình ảnh chất lượng của một con nai, thỏ, cáo - bất cứ điều gì bạn muốn làm. Nếu bạn muốn có một hình ảnh sắc nét, bạn sẽ cần 1080p (pixel) trở lên - càng nhiều pixel thì càng tốt. Điều quan trọng cần nhớ là lắp đặt camera HD phải tương thích với thiết bị bạn muốn xem lại cảnh quay.
    Bạn có muốn camera của bạn có tầm nhìn ban đêm?
    Những tên trộm có nhiều khả năng đi lang thang vào lúc hoàng hôn hoặc vào giữa đêm và đôi khi đó cũng là trường hợp của bọn tội phạm. Tầm nhìn ban đêm là một tính năng quan trọng để đảm bảo bạn có phạm vi bảo hiểm đầy đủ, bất kể thời gian nào trong ngày. Có nhiều mẫu khác nhau trên thị trường với khả năng hồng ngoại (IR) - cho phép camera nhận hình ảnh ngay cả trong bóng tối.

Công ty lắp đặt, sửa camera quan sát chuyên nghiệp tại tphcm
    Camera Trần Việt đã cung cấp dịch vụ hạng nhất trong hơn 10 năm và trở thành nhà cung cấp, thiết kế, lắp đặt và bảo trì hệ thống lắp đặt camera quan sát hàng đầu tphcm , cung cấp dịch vụ cho nhiều cơ sở. Nếu bạn muốn xem khách hàng nghĩ gì về chúng tôi, vui lòng đọc các nhận xét của chúng tôi - thay vào đó, hãy gọi cho chúng tôi để được tư vấn lắp đặt, sửa chữa camera quan sát chuyên nghiệp.

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame