Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Góp Ý về game

Newbie Avatar của honwuan

Level: 19 [?]
    Experience: 18.278
    Next Level: 22.851

Thanks
    0

Exclamation Góp Ý về game

Chào bạn!
    Game này mình chơi thấy cũng hay nhưng có cái ko thể xem được tướng, trang bị của mấy bạn top server, cũng ko lưu đc chiến báo, ko xem được các trận chiến của những vip pro, khi ra trận nhìn tướng đối phương lại ko biết được là tướng Cam, Tím hay Lam, cũng ko biết đc tố chất của tưởng! Thời gian xuất chinh quá dài, dễ gây chán nãn cho đại đa số người chơi, ng chơi ít đi thì ng chơi ko nãn cũng thành nãn! Thiếu chức năng so tài! Tỉ lệ cường hóa ko chính xác, Chat kênh thế giới lại quá tốn kém, (mình nghĩ nên cho chat kênh thế giới free nhưng hạn chế thời gian giữa 2 lần chat, chỉ dùng loa (tốn tiền) để rao nội dung chat lên giữa màng hình thôi) ...

Muốn xem nội các thành trì ( xem mấy ng lv cao hơn để biết nếu cố thì sau này thành của mình cũng đẹp lung linh như vậy) kỹ năng tướng, trang bị của những người khác là ko thể ( mình nghĩ chĩ xem trang bị, phẩm chất của tướng, ko xem trận hình, binh chủng thì cũng đâu bị lộ thế trận! Với lại ngoài đời 2 nước giao tranh đều biết rõ tướng lĩnh cũa nhau mà! . Quanh năm suốt tháng chỉ thấy mổi tướng của mình, riết cũng thấy nhàm chán. Không thế ngắm, chiêm ngưỡng đầy đủ thuộc tính của các tướng vip của người khác để rồi gáng chinh phục.... hix

Còn admin lại troll member nữa .... mới tạo acc là có hệ thống mạo danh người chơi auto nt thăm hỏi, làm mình tưởng thật ngồi cắm cúi trả lời thư suốt buổi! Admin sợ gamer thấy buồn chán vì không có bạn sao lại troll như vậy? Hay tại sợ lỡ game vắng khách quá nên gian dối lừa gạt gamer??

Vào game lúc được lúc không! Có khi đăng nhập mãi không được. Có khi đăng nhập được nhưng khi ấn nút vào game thì nó chỉ load đi load lại cái trang chủ, có khi thoát mãi ko ra! Đó giờ chưa thấy game nào mà NPH quảng cáo rầm rộ toàn girl đẹp mà tệ như vậy! Mình dùng cả 3 trình duyệt mà vẫn không vào đc, máy mình win 7 bản quyền và trình duyệt update liên tục, đó giờ chơi wed game chưa thấy wed game nào mà bắt mình phải xóa flash, xóa trình duyệt mà vẫn không vào được!

Game cũng có cái hay hơn mấy game khác nhưng có lối đánh trận thì không được hay lắm do chỉ có 4 loại lính nên không thể tạo cơ hội cho người chơi phát huy đc tối đa sức sáng tạo các thế trận của mình!

Các server cũ thì vắng tanh, toàn clone và rác!

Đôi dòng tâm sự vậy thôi chứ biết khó mà có thể dến được tai NPH ( ổng có rành tiếng Việt đâu mà Mod có chăng dám nói ^^!)

Ko Thân
    !

2. Game HOT chơi ngay: Con đường tơ lụa | Ongame

Newbie Avatar của Bộ Kinh Vân

Level: 25 [?]
    Experience: 96.606
    Next Level: 100.000

Thanks
    0
    Chậm mà chắc....
    Anh yêu em hơn thế,nhiều hơn lời anh vẫn nói.
    Để bên em anh đánh đổi tất cả bình yên.....

Pro Gamer Avatar của ToiDjTjmToi

Level: 42 [?]
    Experience: 2.625.774
    Next Level: 3.025.107

Thanks
    28
    Đó cũng là 1 cái chưa hoàn thiện của game . Hi vọng bản update sắp tới sẽ có những chức năng này
    Sửa máy tính miễn phí các lỗi liên quan cho người chơi ongame tại
    https://Hidden Content vay không thế chấp Chỉ 500-1.000đ/Ngày/Năm
    SĐT + Zalo : 01657189861
    Yahoo/Facebook : chovaytieudung2015

Casual Gamer Avatar của Tư Mã Sư

Level: 37 [?]
    Experience: 1.189.816
    Next Level: 1.209.937

Thanks
    0
    Thích nhất chức năng chia sẻ chiến báo, mong bản update sau sẽ có S
    Yuki - Minh Chủ Liên minh Hoàng Gia - Server Trường Bản